หน้า: 1 ... 583 584 585 586 587 588 589 [590] 591 592 593 594 595 596 597 ... 605

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามมา ตอบไป  (อ่าน 1901072 ครั้ง)
อยากรู้ครับ

ว่าเพลงนี้

แดนซ์ซิจ๊ะ by เฟ็ดฝ้าย

ชื่อเพลงอะไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไหว้

There's only one "Jack Russell"
เพลงนี้ครับ

Hand up Audition Dance - Dj LOVE BUZZZ (Full Version แดนซ์สิจ๊ะเพลงเต็ม)

มีให้โหลดด้วยนะ ท้ายคลิป

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ

จะเอาไปทำเสียงเรียกเข้า

ไหว้

There's only one "Jack Russell"
ถามค่ะ

มีใครในที่นี้พอจะบังเอิญรู้จักทนายดีๆ ที่ไว้ใจได้บ้างไหมคะ
มีความจำเป็นต้องหาทนายอย่างเร่งด่วนมากค่ะ (เนื้อความน่าจะเป็นคดีแพ่ง แต่ที่ฟ้องมาเป็นอาญาค่ะ)  ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คดีเกี่ยวกับอะไรอะครับ ....

ไหว้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เรื่องยาวมากอะ
เอาเป็นว่าเขาอยากฟ้องบริษัทคุณพ่อ (ซึ่งชื่อเกศและน้องชายเป็นกรรมการ)
และจงใจไม่ฟ้องแพ่ง แต่เขียนเรื่องเป็นฟ้องให้เกศกะน้องเข้าคุกแทน

ไม่ได้อยากสู้คดีค่ะ แต่อยากหาทนายเป็นตัวแทนไกล่เกลี่ย
ถ้าหาไม่ทันก็ ..เกศชอบข้าวผัดปูนะคะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
พี่มีลุงเป็นทนายอะ จะลองคุยกะเค้าดูมั้ยล่ะ
กราบพี่ศักดิ์งามๆ T T

โห
ไม่รู้ว่ามือลั่นไปคลิกโหลดไรมา  ฮ่าๆ ฮือๆ

ตอนนี้มันมีโฆษณาขึ้นมา กับ พอเอาเมาส์ชี้ไปที่ลายเซ็นต์ของแต่ละคนในเว็บฟอนต์ มันขึ้นงี้อะครับ อยากเอาออก ทำไงดีครับ  ไหว้

อทช รึเปล่า?

อทช อุทยานแห่งชาติอัลไร  ฮือๆ~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2013, 10:37 น. โดย ออยอิชี่ » บันทึกการเข้า

เคยโดนเหมือนกัน เดี๋ยวมันจะเนียนไปทำตัวเป็นโฆษณาตามเว็บทุกเว็บที่เราเปิดเลยด้วย
ลง ccleaner เลยออย อีพวกนี้ใช้ตัว uninstall default ของเครื่องลบไม่ออกล่ะ

ดูตรง app ที่เรา install ล่าสุด
แล้วลบอะไรก็ตามแปลกๆ ที่เพิ่งลงมาน่ะ จบ

หน้า: 1 ... 583 584 585 586 587 588 589 [590] 591 592 593 594 595 596 597 ... 605