หน้า: 1 ... 582 583 584 585 586 587 588 [589] 590 591 592 593 594 595 596 ... 605

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามมา ตอบไป  (อ่าน 1901032 ครั้ง)
อิฉันอยู่บริษัทที่ใช้แต่ภาษาอังกฤษ โดยไม่เคยไปสอบเอาคะแนนอะไรพวกนี้มาอ้างอิงเลย
มิน่า แป้กเอาแป้กเอา (แต่ถึงสอบก็ไม่รอดอยู่ดี ฮ่าๆ ฮือๆ )

ผมทำงานอยู่แต่กับชาวบ้านที่พูดลาว และแรงงานเขมร ฮ่าๆ ฮือๆ

เมาส์ปากกา เหมือนพลาสติกมันเสื่อมอ่ะครับ เหนียวๆเยิ้มๆเอาสเตคลีนเช็ดก็ไม่หาย  ปกติเขาใช้อะไรเช็ดกันน่ะครับ  เฮ้ย!?

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แอลกอฮอล์ชุดสำลีเช็ดเลย เงาวับ  เจ๋ง

และดูเป็นพลาสติกถูกๆ  กร๊าก
เงาวับเลยทีนี้  กร๊าก ฮือๆ~ แต่ก็ดี เหนียวๆรำคาญมาก ตอนนี้เงาบ้างสากบ้างบางจุด  กร๊าก

อิฉันอยู่บริษัทที่ใช้แต่ภาษาอังกฤษ โดยไม่เคยไปสอบเอาคะแนนอะไรพวกนี้มาอ้างอิงเลย
มิน่า แป้กเอาแป้กเอา (แต่ถึงสอบก็ไม่รอดอยู่ดี ฮ่าๆ ฮือๆ )
ผมสอบตอนก่อนจบ ไม่งั้นเขาไม่ให้ทรานสคริปต์ แล้วก็ไม่เคยคิดจะวัดอีกเลย กร๊าก

ปล. ลูกตาลบอกว่า ในห้องสอบโทอิก มีลอกกันกระจายเลยนะ หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ไปสอบโทอิกตอนจะจบ ป.โท เพราะเค้าเอาคะแนน 700

ไปสอบแต่ละที ไม่มีสมาธิเลย คนคุมสอบแต่ละคนน่ารักโฮก

อืมมม...
ผมสอบตอนก่อนจบ ไม่งั้นเขาไม่ให้ทรานสคริปต์ แล้วก็ไม่เคยคิดจะวัดอีกเลย กร๊าก

ปล. ลูกตาลบอกว่า ในห้องสอบโทอิก มีลอกกันกระจายเลยนะ หมีโหด~

ที่ไหนอ่ะลอกกันได้ด้วย  โห

ไปสอบโทอิกตอนจะจบ ป.โท เพราะเค้าเอาคะแนน 700

ไปสอบแต่ละที ไม่มีสมาธิเลย คนคุมสอบแต่ละคนน่ารักโฮก

ที่ไหนอ่ะ จะไปสอบมั่ง  หื่น

There's only one "Jack Russell"
เงาวับเลยทีนี้  กร๊าก ฮือๆ~ แต่ก็ดี เหนียวๆรำคาญมาก ตอนนี้เงาบ้างสากบ้างบางจุด  กร๊าก

ของเกศกะรุ่นน้องใช้รุ่น bamboo fun ที่ตรงด้ามจะเป็นยางๆ นิดนึง
เสื่อมแล้วเหนียวเน่าทั้งคู่
รุ่นน้องใช้วิธีเอาคัตเตอร์ขูดออกทั้งหมด ได้มาเป็นปากกาลื่นๆ โล้นๆ แต่ไม่เหนียวมืออีกเลย
ส่วนเกศใช้วิธีเอา masking tape พันรอบๆ ได้เป็นเมาส์ปากกาโมะเอมาหนึ่งด้าม (แต่แกะออกแล้วแม่งเหนียวกว่าเดิมอีก)

เพิ่งรู้ว่าเอาแอลกอฮอล์เช็ดออก เดี๋ยวลองมั่ง

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ทำไมถึงต้องเอาเกินแปดร้อยอ่ะ  fuc yea

ดราม่าครอบครัวอ่ะค่ะ  ฮือๆ~
ไม่ได้เกี่ยวกะงานหรอกนะ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ
ของเกศกะรุ่นน้องใช้รุ่น bamboo fun ที่ตรงด้ามจะเป็นยางๆ นิดนึง
เสื่อมแล้วเหนียวเน่าทั้งคู่
รุ่นน้องใช้วิธีเอาคัตเตอร์ขูดออกทั้งหมด ได้มาเป็นปากกาลื่นๆ โล้นๆ แต่ไม่เหนียวมืออีกเลย
ส่วนเกศใช้วิธีเอา masking tape พันรอบๆ ได้เป็นเมาส์ปากกาโมะเอมาหนึ่งด้าม (แต่แกะออกแล้วแม่งเหนียวกว่าเดิมอีก)

เพิ่งรู้ว่าเอาแอลกอฮอล์เช็ดออก เดี๋ยวลองมั่ง
มันละลายยางด้านๆเท่ๆที่เคยไม่เหนียวออก เหลือแต่เงาวับถูกๆ

เงาวับและโคตรลื่นมือ  กร๊าก
ดราม่าครอบครัวอ่ะค่ะ  ฮือๆ~
ไม่ได้เกี่ยวกะงานหรอกนะ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

โดนเอาไปเปรียบเทียบกับลูกคนอื่นอีกแล้วใช่ไหม  กร๊าก
รบกวนสอบถามครับ

คือตอนนี้อยากได้ Civic ตัว 2.0 ปี 2006 ของญาติเพื่อน

ราคามัน 550,000

อยากจะรู้ว่าไฟแนนซ์เค้าจะจัดให้เต็ม 100% ได้หรือไม่ครับ

ไหว้

There's only one "Jack Russell"
ลองโทรคุยกับพวกไฟแนนซ์เลยซิครับ
แต่ผมว่าไม่น่าจะได้นะ 100% เนี่ย

เพิ่มๆ ลอง search ดูปีนี้เห็นมีฟรีดาวน์ด้วยแฮะ
แต่ไม่แน่ใจว่าของที่ไหนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ส.ค. 2013, 17:55 น. โดย คิ้วหนาจ้ะ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 582 583 584 585 586 587 588 [589] 590 591 592 593 594 595 596 ... 605