หน้า: 1 ... 593 594 595 596 597 598 599 [600] 601 602 603 604 605

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามมา ตอบไป  (อ่าน 1901225 ครั้ง)
เล่นพวกบอดี้คอมแบทมาบ้างนะพี่ แต่มันเตะต่อยลมอะ มันไม่มีแรงต้าน
เดาไม่ถูกว่าพอต่อยแบบปะทะจริงๆ มันจะอ่อนแรงไปกว่านั้นซักเท่าไหร่
อยากต่อยของจริงๆ มานานละ ตอนเด็กๆ อยากแขวนกระสอบทรายที่บ้านแต่พ่อไม่ได้หนับหนุนอะไร
คงเห็นว่าแค่ไม่ได้เรียนอะไรก็น่ากลัวจะตายละ  กร๊าก

(เหงื่อแตกพลั่ก)
ไหว้ละก๊าบบบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พ่อเขาคงเล็งเห็นอนาคต

ธีมาก็พลอยตกใจไปด้วย  กร๊าก

ไหว้

อืมมม...

ประมาณนี้ฮะ https://www.facebook.com/photo.php?v=10152298824231061

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าแบบนี้ได้ก็เริ่ด น้องเดือนเรียนที่ไหนอะ
คือไม่เคยมีประสบการณ์เกี่ยวกับกีฬานี้เลย เห็นเป็นกีฬาที่ถูกตัวกันเยอะๆ (นึกถึงตอนดูชกมวย)
เลยสงสัยว่าตอนเรียนมันต้องถูกตัวกันรึเปล่า
ป้องกันไว้ก่อน ไอ้อยู่ๆ มาจับแขนนี่จะมีเรื่องมาหลายทีละ ฮ่าๆๆ

เรียนกะเทรนเนอร์ค่า เทรนเนอร์ออกกำลังกายค่ะ เกย์ออก แต่ถ้าเป็นมวยก็อย่างพี่ๆ ว่าเลยค่ะ
แทบไม่ต้องถูกเนื้อต้องตัวกันค่ะ แต่เรียนกะเทรนเนอร์เดือนนี่ อาจจะไม่ได้ได้มวย 100% คือสอนพื้นฐานได้
เตะ ต่อย (ตอนนี้เล่นกะกระสอบทราย) ถ้าเอาแบบแอดวานซ์ขึ้นคงต้องหาหลักสูตรสอนมวยจริงๆ จังๆ ค่า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ลงฟูลคอร์ส่เลย เจ๋ง

อดดูเบย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถามครับ
ฟอนต์ทุกฟอนต์ที่ติดเครื่องมา ถ้าใช้ Windows แท้ (หรือ OS X แท้)
นี่นัดใช้ทำงานพิมพ์ได้เลยป่ะครับ หรือมีเงื่อนไขการใช้ยังไงอะ งง

อย่าง Hevetica บน Mac นี่นัดใช้งานประเภทไหนไม่ได้รึเปล่า?

Personal Use ครับ
นี่ตอบแบบเป๊ะๆ นะ แต่เอาจริงคือ Personal หยวนครับ

ตอนนี้สนใจ chromecast ครับ หาข้อมูลมาระดับนึงแล้ว เห็นว่ามีอีกตัวคือ ezcast ฟังก์ชั่นหลากหลายกว่า
ใครมีประสบการณ์ใช้งานจริงบ้างมั้ยครับ ว่าสองตัวนี้เป็นไงบ้าง แตกต่างกันแค่ไหน
ขอบคุณคร๊าบ (คุ้นๆว่ามีเห็นคุยกันเรื่อง chromecast แต่หาจู๋ไม่เจอแล้วครับ)  ไหว้

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
http://iannnnn.com/2013/1324
Chromecast เขียนไว้ที่นี่ครับ
คือซื้อมาใช้และยอมรับว่าเป็นสิ่งที่คุ้มค่าระดับครัวเรือนเลย ใช้โยนยูทูบเข้าไปในทีวีทุกวัน และวันละหลายๆ ครั้ง
ส่วนอีกเจ้าไม่รู้จริงๆ ครับ แต่คิดว่ามันน่าจะทำการ stream จากมือถือไปออกจอเท่านั้นปะ? ไม่ได้เอาไว้เปิดยูทูบในทีวี?

หน้า: 1 ... 593 594 595 596 597 598 599 [600] 601 602 603 604 605