หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 ... 605

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามมา ตอบไป  (อ่าน 1901243 ครั้ง)
 ฮิ้ววว จริงๆ ที่เรียนเคมีมาเรื่องสารประกอบคาร์บอน
ดูคุณสมบัติทั้งหลายของแอลกอฮอล์มันน่าจะเอามาย่างได้โดยไม่ได้สัมผัสกะแอลกอฮอล์โดยตรงค่ะ

แต่เห็นเด็กเคมีมาตอบแล้ว เด็กฟิสิกส์เลยรออ่านดีกว่า แป๊ะยิ้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ถาม

1. สามารถใช้บัตรเครดิตซื้อธนาณัติที่ที่ทำการไปรษณีย์ได้ไหมครับ

2. สามารถใช้บัตรเครดิตซื้อ Money Order (ธนาณัติ) ที่ Western Union ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ หน้ามึน

งบน้อย

ถาม

1. สามารถใช้บัตรเครดิตซื้อธนาณัติที่ที่ทำการไปรษณีย์ได้ไหมครับ

2. สามารถใช้บัตรเครดิตซื้อ Money Order (ธนาณัติ) ที่ Western Union ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ หน้ามึน

ถ้าเป็นแถวอังกฤษได้นะครับ

http://www.westernunion.com
ถามค่ะ  แป๊ะยิ้ม/

เพิ่งลง CS คือเวลามันจะ ลดขนาด เพิ่มขนาด

ธรรมดาตอนใช้ PS 7 ติดกด Ctrl + T 

อยากถามว่า ใน CS ทำไมมันกดไม่ได้หล่ะคะ

รึมันใช้ตัวอื่น

Las Noches Rubicundior
ใช้ตัวเดิมแหละจ้ะ

ทำไม ที่ศรีราชากดไม่ได้เหรอ
หรืออยากสร้างกระแส เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอ๊ะ พี่แอนนี่  โวย

คือมันกดไม่ได้จริงๆ สงสัยโปรแกรมมันไม่สมบูรณ์จริงๆ  หมีโหดดดด

คีย์ต้อง en อยู่ด้วยนะ

Today you , Tomorrow me.

ลองแล้วค่ะ  ฮือๆ~

ใช้ตัวเดิมแหละจ้ะ

ทำไม ที่ศรีราชากดไม่ได้เหรอ
หรืออยากสร้างกระแส เกย์แอบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ลองเข้าไปดูใน
Edit > Keyboard Shortcuts นะ

ไม่ได้ใช้รุ่น CS เลยไม่ค่อยแน่ใจ
เพราะใช้ CS2 มา เลยไม่หันไปใช้อีกเนื่องด้วยมันดีกว่ากันทุกประการ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

CS 2 too

แปลหน่อยครับเฟรินเอ๊ย อี๋~

ก็ได้นะครับ แต่บางทีใช้ไปนานๆมันจะค้างๆอะไรซักอย่างแล้ว keyboard shortcuts จะใช้ไม่ได้เลย (Ctrl D , Ctrl T) เลยปิดแล้วเปิดใหม่เอา

แปลหน่อยครับเฟรินเอ๊ย อี๋~

ไอ้เฉาะที่มีปัญหาก็รุ่น CS 2 ไง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

คือ คอมที่บ้านเวลาจะโหลดหนังหรือเพลง  จะสามารถโหลดได้แค่ทีละครั้ง

อยากรู้ว่าจะตั้งค่าตรงไหน  ถึงจะโหลดได้หลายๆ อันพร้อมกัน

งงมั้ย??   (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 ... 605