หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 605

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามมา ตอบไป  (อ่าน 1901049 ครั้ง)

ขอบคุณครับ

แจกแต้ม ๆ

งบน้อย
รับตอบการบริการ การเดินทางโดยรถไฟ (ไม่รับจองตั๋วนะครับ)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
งั้นเอาหนึ่งที่ไปกลับเดินทางพรุ่งนี้เลย

จัดให้หน่อยนะเจฟ

ฮิ้ววว

Welcome to earth.

ถ้าเอาแบบไปแล้วไม่กลับผมจัดให้ได้ครับ  ลันล้า

ไม่เปลืองเท่าไหร่ แค่พาราฯ 1-2 เม็ด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เกย์แอบ

Welcome to earth.

1-2เม็ดอยู่เหรอคะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
พาราฯจ่อหัวเม็ดเดียวก็ดับแล้วครับ
พาราฯจ่อหัวเม็ดเดียวก็ดับแล้วครับ

อีก 1 เม็ดสำรองไว้ครับ  ลันล้า

เผื่อจะไม่สนิท   กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไหนๆขุดมาก็ถามหน่อยครับ

ใครพอจะมีโปรแกรม resize รูป แบบเป็นกลุ่มบ้างครับ

(พูดง่ายๆคือขอโปรแกรมที่ทำให้ได้รูปที่ถูกย่อขนาด แบบกดทีเดียวได้ร้อยรูป)

อยากให้รูปที่ออกมาขนาดเล็ก แต่คมชัดน่ะครับ

ลองมา 2-3 โปรแกรมแล้ว แต่พอย่อขนาดมา
ปรากฏว่าภาพที่ได้มันเละ แถมขนาดไฟล์ก็ใหญ่อีก

ใครใช้ตัวไหนอยู่ก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ  ไหว้
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7126.0
อันนี้หรือเปล่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นว่าใครถามเรื่องภูกระดึงคะ...โอ้เอ้ใช่ไหม   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ของ FS ก็ย่อได้ทีเดียวหลายรูปนะครับ หรือยังเล็กไม่พอ
เห็นว่าใครถามเรื่องภูกระดึงคะ...โอ้เอ้ใช่ไหม   ฮิ้ววว

ครับ ใช่แล้ว  งง

Today you , Tomorrow me.
ถามมา... ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 605