หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 605

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามมา ตอบไป  (อ่าน 1901149 ครั้ง)
มีกี่ข้อและกี่ปล้องครับ ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่าพูดเรื่องข้้าวตอนกินขี้ครับ ขอร้อง
อร่อยปล่าว สาม

Las Noches Rubicundior
ถามนัท  ฮิ้ววว
 ง่ะ

ไม่น่าเชื่อที่แท้เจ๊นัท . . .  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
เจ๊ทำไมเหรอ... เฮ้ย!?

My Life, My Pride, is Broken
เพลงมูแรงลูจมีเนื้อเพลงว่ายังไงเหรอคะ   งั้นเหรอ
อยากรู้จริงๆ  จะเอาไปใส่รายงาน
หาตาปลิ้นแล้วไม่เจอ  ฮือๆ~

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
 โวย ไอข้างบน ๆ น่ะนินทาตูซะสนุกปากเลยนะเฟ้ย!!!

เลวยั้นเงา

เพลงมูแรงลูจมีเนื้อเพลงว่ายังไงเหรอคะ   งั้นเหรอ
อยากรู้จริงๆ  จะเอาไปใส่รายงาน
หาตาปลิ้นแล้วไม่เจอ  ฮือๆ~

Moulin Rouge [SOUNDTRACK]

1. Nature Boy
2. Lady Marmalade
3. Because We Can
4. Sparkling Diamonds
5. Rhythm Of The Night
6. Your Song
7. Children of the Revolution
8. One Day I'll Fly Away
9. Diamond Dogs
10. Elephant Love Medley
11. Come What May
12. El Tango De Roxanne
13. Complainte De La Butte
14. Hindi Sad Diamonds
15. Nature Boy

เพลงไหน

งบน้อย

Moulin Rouge [SOUNDTRACK]

1. Nature Boy
2. Lady Marmalade
3. Because We Can
4. Sparkling Diamonds
5. Rhythm Of The Night
6. Your Song
7. Children of the Revolution
8. One Day I'll Fly Away
9. Diamond Dogs
10. Elephant Love Medley
11. Come What May
12. El Tango De Roxanne
13. Complainte De La Butte
14. Hindi Sad Diamonds
15. Nature Boy

เพลงไหน

Lady Marmalade

ค่ะ... กรี๊ดดดดด
แต่ว่าตอนนี้ได้แล้ว  ตอนแรกที่เมย์หาไม่เจอคือไม่รู้ว่ามันชื่อเพลงอะไร
รู้แต่ว่าเป็นเพลงของเรื่อง มูแลงรูจ
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ  กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ขุด
อยากรู้ว่าอีโมที่ใช้กันในนี้หามาจากไหนครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พี่แอนทำเองค่ะ

พี่แอนเคยบอก ยิ้มน่ารัก
ตอบยาว

เปล่าครับ ไปหาๆ มาจากเว็บอื่นนี่แหละ
เมื่อก่อนมีแค่ 20 กว่าอันล่ะ
ต่อมาก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ เพื่อรองรับอารมณ์ของที่นี่
(และมันก็ใช้ได้ดีจนเป็นวัฒนธรรมไปแล้ว)

มีอันที่พิเศษเพราะไม่ได้เป็นโค้ด :xx: ก็คือ หมีโหดดดด อันนี้หมีวาดเอง
แล้วก็  อวัยวะ อันนี้ก็หมีวาดให้

ส่วน  (อิอิ) (เหงื่อแตกพลั่ก) (แจ๋ว แจ๋ว) อันนี้เร่หรือสามวะ ที่แกะมาจากสกายปิ๊น่ะ

มีอันเดียวที่ตูทำเองคือ  * (เกิดในยุคแรกของเว็บเลย แต่ไม่มีใครใช้เพราะมันดูมีสาระ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมหนังถึงเข้าโรงวันพฤหัสกับศุกร์ครับ งง

เพราะคนจะได้ชวนแฟนไปดูวันเสาร์กับอาทิตย์(มั้งนะ)
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 605