หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลด FontLab Studio 5.0 For Window ตัวเต็ม..  (อ่าน 23283 ครั้ง)
 :22:โหลด FontLab Studio 5.0 For Window ตัวเต็มได้ที่ไหนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธ.ค. 2005, 21:42 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
http://www.fontlab.com/index.php
ดาวน์โหลดตัวทดลองใช้ได้ที่นี่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตัวทดลองใช้เจ้นฟอนต์
ใครอยา
จุ๊ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันใช้ทำอะไรได้บ้าง ไอ่โปรแกรมเนี้ย
เอาไว้สร้างฟอนต์ครับ
นอกจากนี้ยังมีฟังก์ชั่นเสริม สั่งไปซื้อโอเลี้ยงได้ด้วย
ง่ะ
โหลดมาแว้วว มียาแก้ไอด้วย (แจ๋ว แจ๋ว)
กำลังจะลงครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตอนนี้ออก 5.0.1 มาแล้วครับ

ยาแก้ไอก็ใช้ยากขึ้นอีกหน่อย
อยากลองทำดูบ้างจัง จะได้มี font เป็นของตัวเอง
ขอลิงค์โปรแกรมด้วยครับ

ส่งให้ทางเมลเลยนะ tch_m@hotmail.com

อยากได้มากๆๆๆ อ่ะ  หื่น
จะขอพูดตรง ๆ เลยนะครับ

ผมกลัวตำรวจจับครับ เลยส่งของเถื่อนให้ไม่ได้  ง่ะ

ลองหาตัว Crack จาก Google ดูนะครับ
โหลดมาแล้ว  หายาแก้ไอยังไม่ได้อ่ะยาที่ได้มายังไม่ถูกกับโรค
พี่ครับ สงเคาระห์ที น่ะครับ
หา โหลด FontLab Studio 5.0 ตัวเต็มไม่ได้เลย
แก้แคร็กแล้วก็ใช้ไม่ได้อ่ะ ผมไปหาตามร้านก็ไม่มี

โอยเครียดครับ   พี่คนไหนมี รบกวน
perhaps_4@hotmail.com
ขอบพระคุณครับ
FontLab Studio 5.0 for Windows + Learn FontLab Fast book - bundle
US$673.95
*
2หมื่นกว่าบาท แรงไปนิดนึงเนอะ
จะละเมิดสิทธิ์ ก็กลัวกรรมตามทัน
มี program อื่นที่ดีพอๆกันไหมครับ
*

หน้า: [1] 2