หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนดีครับ  (อ่าน 29528 ครั้ง)
ขอเกาะไปด้วย  กรี๊ดดดดด

(เหงื่อแตกพลั่ก) 100 กิโลเชียวนะโอ้เอ้ ไปลดมาให้เหลือ 45 กิโล ก่อนถึงให้เกาะได้   ฮิ้ววว

[ว่างให้เช่า]
ล่าสุดเพิ่งมีเพื่อนชวนไปเที่ยวปีใหม่ที่ ปาย ครับ
ตอนนี้ยังพอจะจองตั๋วทันมั้ยเนี่ย  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ไปเที่ยวเชียงใหม่มีที่พักฟรีจ้า   ฮี่...

บ้านยายเรา  แต่อยู่ที่ไหนหาเอาเองเน้อ   ฮี่ๆ

.V.+ busy_boy .V.+
ใจกว้างจังนะคะน้องยุ่ง  ง่ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ใจกว้างจังนะคะน้องยุ่ง  ง่ะ

แหมๆ  เรื่องแค่นี้เอง  ไม่ต้องชมกันก็ได้

ยุ่งเขิลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล์   ยิ้มน่ารัก

เขิลลลล์ เหรอจ๊ะ

เขิลล์เรื่องอะไรเหรอ
หรือว่า...
เขิลล์เรื่องระหว่างเรา  เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เขิลลลล์ เหรอจ๊ะ

เขิลล์เรื่องอะไรเหรอ
หรือว่า...
เขิลล์เรื่องระหว่างเรา  เกย์ออก

เหอะๆๆ

เห็นหน้าแล้วต้องวิ่งหนีแน่เลย
   ง่ะ

กร๊าก

Las Noches Rubicundior

กร๊าก

อร๊ายยยยยยย  ทำไมหัวเราะอย่างนี้ล่ะ   โวย

อากาศหนาวๆอย่างนี้  ลองไปเที่ยว  อ.ปาย  จังหวัดแม่ฮ่องสอนมั้ย

แล้วจะรู้ว่าความงามของธรรมชาติเป็นฉันใด ยิ้มน่ารัก
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8131.0   เอือม เอือม

กินรอบวง
ปีใหม่เป็นช่วงสอบพอดีเลย  จะได้เที่ยวมั้ยนี่
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]