หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: สำรวจความนิยม  (อ่าน 4541 ครั้ง)
ขุดทำไม  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ว่าแต่คนตั้งกระจู๋นี้เขาหายไปนานเลยนะครับ ฮุ ฮุ  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่หายนะ เมื่อกี้ก็อยู่  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หล่อถึก หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กรี๊ดดดดด
ว๊าว

โดนเลยค่ะ

แต่ช่วยไปน่ารักไกลๆ  เถอะน่ะ
ข้อร้องๆ  น่ะ  ช่วยไปน่ารักไกลๆ เลย

ไกลสุดขอบฟ้าน่ะค่ะ  ฮี่ๆ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
หน้า: 1 [2]