หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58 59 60 61 62 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากเรื่องฟอนต์แล้ว ?  (อ่าน 245422 ครั้ง)
บอย ชญานนท์ เกย์แอบ
ใครวะ  งง
ก็คนที่โดนโจรใต้ตุ๋ยจนสลบแล้วฆ่าหั่นศพสยองทิ้งไว้ป่าละเมาะเมื่อวานซืนไง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงเหรอ? โห

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
รูปถ่ายเป็นสเตปเลยอยากเต้นได้บ้างจัง แต่ติดพุง ฮือๆ~

ไปงานแถลงข่าวอีกแล้วค่า~
งานเปิดตัวศิลปินใหม่ของค่ายก้านคอคลับวง Buddha Bless ค่ะ ตลกดีๆ เพลงชิงหมาเกิดน่ะ  ฮิ้ววว
ลองหาmp3มาฟังกันนะคะ ยิ้มน่ารัก

แล้วคนนี้ล่ะ บอยไหน งง

ทหารเกณฑ์
แล้วคนนี้ล่ะ บอยไหน งง

บอยบี = บีบอย

ตะกี้นั่งกินข้าวอยู่มีเจ้านี่บินมาเกาะที่โต๊ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2006, 16:55 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ตัวอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กรี๊ดดดดด นี่เขาเรียกดอกอะไรครับ มีใครรู้บ้างไหมเอ่ย ช่วยตอบผมที

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ดอกไม้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตะกี้นั่งกินข้าวอยู่มีเจ้านี่บินมาเกาะที่โต๊ะ

เหวอ พี่อ๋าห์มาร์โครสุดยอด  เจ๋ง

กรี๊ดดดดด นี่เขาเรียกดอกอะไรครับ มีใครรู้บ้างไหมเอ่ย ช่วยตอบผมที

น่าจะเป็นดอกแพนซีค่ะ

แก้ไขใส่รูปเพิ่มค่ะ ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2006, 15:49 น. โดย beginsun » บันทึกการเข้า

等着
บ๊อกเซ่อร์แลบออกมาแล้ว  เกย์แอบ บิวใช้เอส 5600 ถ่ายเหรอครับ ตั้ง ISO เท่าไรครับ

บ๊อกเซ่อร์แลบออกมาแล้ว เกย์แอบ บิวใช้เอส 5600 ถ่ายเหรอครับ ตั้ง ISO เท่าไรครับ

ไม่รู้สิคะ  งง

等着
แล้วใช้โหมดไหน หละคะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58 59 60 61 62 ... 76