หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52 53 54 55 56 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากเรื่องฟอนต์แล้ว ?  (อ่าน 245378 ครั้ง)
ซ้ำไปซ้ำมาจริงๆเลย

ถือว่าฝีมือการถ่ายเจ๋งแล้วกัน

แต่โคตรเหี้ยเพราะนายแบบ

ปล. อย่าหลงคารมผมน่ะ  จุ๊บๆ

โล่ง
-1 ฐานทำให้กลัว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พี่ภูครับ  พี่จำเว็บที่พี่ใช้สร้าง avatar ของพี่ได้มั้ย  หรือว่า avatar นี้พี่วาดขึ้นมาเอง

โล่ง
ไร้ที่ติครับ  ฮิ้ววว
พี่ภูครับ  พี่จำเว็บที่พี่ใช้สร้าง avatar ของพี่ได้มั้ย  หรือว่า avatar นี้พี่วาดขึ้นมาเอง

อยู่ในจู๋นี้ครับ
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4212.0.html

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
น่าจะเอากล้องโลโมมาถ่ายจะได้สยองกันให้ตายกันไปข้างเลย  กร๊าก

ขอบคุณครับ  

โล่ง
ล้อเล่นนะครับอย่าคิดมาก แป่ว
หมีน่ากลัวกว่า หมีโหดดดด

อ่อ  ผมก็น่ากลัวน่ะ

เพราะชีวิตจริงฉายาผมคือ  ไอ้หมี  น่ารำคาญ

โล่ง
-1 ฐานทำให้กลัว

เฮ้ย!? ขอยืมหน่อยครับ
ไม่กล้าพูดเอง กลัวชีวิตมีภัย

Today you , Tomorrow me.
เออ  เหมือนจะไม่พูดเองเนอะพี่โอ้เอ้

โล่ง
พี่สามหาวขออนุญาต แนะนำครับ

ภาพเอียงครับ
แสงอันเดอร์มากครับ(แต่ทางที่ดีก็ไม่ควรใช้แฟรช เพราะอาจหลอนกว่าเก่า)
นายแบบอ้าปากกว้างไปครับ
โดยรวมฉากหลังสวยมากๆครับ  สวยกว่านายแบบแน่นนอนครับ
ครั้งต่อไป  ถ่ายเฉพาะฉากหลังมา  จะวิจารณ์ได้ดีกว่าครับ

สรุปครับ  ไม่ควรถ่ายภาพแบบนี้ครับ  สาวกกรุณาอย่าเอาเยี่ยงอย่างครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เป็นการตอบรับที่ตรงจุด  ตรงจุดประสงค์ผู้โพสต์มากครับ

ขอบคุณมากครับ

โล่ง
กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้าโคตรหลอน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52 53 54 55 56 ... 76