หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 [48] 49 50 51 52 53 54 55 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากเรื่องฟอนต์แล้ว ?  (อ่าน 245429 ครั้ง)
น่ารัก  ยิ้มน่ารัก

ฉาก น่ารัก ดีคะ  ยิ้มน่ารัก
:23:ถ่ายไม่เป็นเฟ้ยยยย กล้องมันไม่ดี แสงมันไม่ดี ปี่มันไม่ดี กลองมันไม่ดี เกย์ออก

แต่ ACT. ดีนะครับ ดูมีเรื่องราวดีครับ แต่ภาพมันเอียงมาฝั่งคิตตี้ เพราะลูกโป่งสีม่วงหรือเพราะอะไร ฮุ ฮุๆๆๆ   ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มันหนักข้างไง

3 - 1  แบร่
เรื่องลูกโป่งไม่ได้ตั้งใจ เกย์ออก

มันหนักข้างอย่างที่ไอซ์พูดแหละ

等着
ขนาดถ่วงถึงสองคน ก็ยังไม่ไดีขึ้นใช่ไหม  คริคริ

เสื้อที่คิตตี้ใส่ ทำให้หน้าตาคิตตี้อ่อนลงเยอะเลยครับ หรือว่าถ่ายไกลเกินไปหว่า  ฮี่...

อันนี้เป็นกล้อง ๓ แสนพิกเซลน่ะครับ
ภาพไม่สวย  ไม่มีแฟลช  แถมนายแบบก็ไม่หล่ออีก

ตั้งหัวข้อว่า  ดิบ  ครับ

ปล.ตามมาหลอกหลอนจากกระจู๋เผยผิว

โล่ง
 เหวอ

รูปกับอีโมเข้ากันมาก  กร๊าก

รูปกับอีโมเข้ากันมาก  กร๊าก
กร๊าก

ช่วยวิจารณ์ในฐานะช่างกล้องหน่อยจิ

ไม่ต้องวิจารณ์นายแบบน่ะ  อันนั้นโดนเยอะแล้ว

โล่ง
ช่วยวิจารณ์ในฐานะช่างกล้องหน่อยจิ

ไม่ต้องวิจารณ์นายแบบน่ะ  อันนั้นโดนเยอะแล้ว

ช่างกล้าค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
วิจารณ์ในฐานะช่างกล้อง :

โคตรเหี้ยเลย  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อะไรน่ะ  ไม่ get อ่ะ

โล่ง
อะไรน่ะ  ไม่ get อ่ะ

วิจารณ์ในฐานะช่างกล้อง :

โคตรเหี้ยเลย  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 [48] 49 50 51 52 53 54 55 ... 76