หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46] 47 48 49 50 51 52 53 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากเรื่องฟอนต์แล้ว ?  (อ่าน 245465 ครั้ง)
รูปนี้เอาให้ดูใน skype แล้วรอบนึง

ถ่ายที่โรงเรียน บอกเพื่อนไม่มีใครเชื่อ (เพื่อน; ที่โรงเรียนมีอะไรสวยๆ อย่างนี้ด้วยหรอ)
ดอกอะไรครับ icez  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่รู้จัก กร๊าก

ไปงานศพมาครับ  ไม่รู้จะถ่ายอะไร   ฮี่ๆ

อีกรูปครับ  สักวันผมคงได้ไปนอนในนี้แหละครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เอ่อ...

ขาดโลงไปนะครับ  งั้นหาโลงมาให้ครับ ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
โอว  นั่นมันโลงเย็นนี่   ฮิ้ววว

ไม่ถ่ายศพมาด้วยเลยล่ะคะ  ง่ะ

เลวยั้นเงา
โอว  นั่นมันโลงเย็นนี่   ฮิ้ววว

ใช่ครับ ลายสวยด้วย แต่ตอนยกมันมาล้าง มีน้ำไหลด้วย สีมัน.. อ้วก

ไม่ถ่ายศพมาด้วยเลยล่ะคะ  ง่ะ

ไอ้มืดหมี อย่านะ

Today you , Tomorrow me.
หยุดเรื่องอุปกรณ์บั้นปลายของชีวิตไว้ก่อนเถอะครับ รู้ว่าหนีไม่พ้น แต่การมีชีวิตอยู่ก็เป็นสิ่งที่ควรกระทำนะครับ

ต้องพกกล้องไปทำงานด้วย
ตอนนี้กำลังเข้าใจคำว่า "ดาราก็คนเนี่ยแหละวะ"

ปล.ดอกไม้ของไอซ์คือดอกยี่โถ มีฤทธิ์เป็นพิษ

等着
ปล.ดอกไม้ของไอซ์คือดอกยี่โถ มีฤทธิ์เป็นพิษ

ซวยแล้วไอซ์  ฮี่ๆ

ฮิ้ววว
มันต้องเข้าสู่ร่างกายได้ซะก่อนค่ะถึงจะเป็นอันตราย
เอ่อ..ว่าแต่ไอซ์หายไปเลยเนอะ รึว่า.... ฮิ้ววว

等着
รร ของเราน่าอยู่~

ปรับแสงสีให้หลอน

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่ถ่ายศพมาด้วยเลยล่ะคะ ง่ะ

อยากดูจริงๆเหรอ 

อยากดูคนถ่ายครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 งง

หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46] 47 48 49 50 51 52 53 ... 76