หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากเรื่องฟอนต์แล้ว ?  (อ่าน 245537 ครั้ง)
เอ่อ...แบบว่าเคยเห็นใครคนหนึ่งในเว็บนี้ ถ่ายรูปขวดน้ำอัดลม ไปโพสในเว็บภาพถ่ายแห่งหนึ่ง ดูแล้วสวยดีครับ ผมก็มกล้องดิจิตอลมาเกือบปีแล้วแต่ยังถ่ายรูปไม่เก่งเลย เลยอยากให้ท่านใดก็ได้ครับ ช่วยแนะนำเทคนิคการถ่ายภาพสวยๆ ศิลป์ๆ ให้หน่อยครับ    ฮี่... นอกเรื่องฟอนต์นิดหน่อย คงไม่ว่ากันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2006, 08:43 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
รูปขวดสีดำๆของไอ้หนูหรั่งน่ะเร๊อะ  คริคริ
[quote author=นช.โตศั

สำหรับผมไม่สนหรอ

Today you , Tomorrow me.
เคล็ดลับเวลาถ่ายนะครับ
ถ่ายทุ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เด็

Today you , Tomorrow me.
เคล็ดลับเวลาถ่ายนะครับ
ถ่ายทุ

"นอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คุยเรื่องนี้ไปนานๆ ชอบ เผื่อมีคนโพสต์ภาพอี

等着

等着
 หน้ามึน  ไม่นอน
อาศ
สว่างคาตา  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
โน คอมเม้นต์ครับ  ง่ะ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ชอบรูปจัง มันดูสวยมา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 76