หน้า: 1 ... 142 143 144 145 146 147 148 [149] 150 151 152 153 154 155 156 ... 978

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอมา เห็นว่าตลกดี  (อ่าน 2919918 ครั้ง)

ทำไมหมีเหมือนสุนัขอย่างนั้นหล่ะ สาม  โห

Las Noches Rubicundior
สามเห่าเครื่องบิน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สามคาบเครื่องบิน ยิ้มน่ารัก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอือม

งบน้อย
พี่อุ้ยอ่ะ  เอือม

แต่อรชอบพี่อุ้ยจริงๆนะ ไม่ใช่เล่นๆนะ
แบบว่าถูกชะตา ใช่เลยๆ  กรี๊ดดดดด

คริคริ  อุ้ย..ขอโทษค่ะเพิ่งเห็น

ยอมเค้าหน่อยเถอะอุ้ย......... เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ชอบจริงๆนี่นา  หมีโหดดดด

กร๊าก ได้อารมณ์มาก

there are no regrets in life, just lessons . .
แล้วพี่อรเอาหมอแมวไปไว้ที่ไหนซะละคะ  ฮี่ๆ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ขึ้นหิ้งไปแล้ว  ฮิ้ววว

โห
 ง่ะ
 เอือม

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
จำได้

ลูกชาย : " พ่อครับๆ " ลูกชายตะโกนจากในสวน " รถถูกขโมย "

พ่อ :" เห็นไหมว่าใครเอาไป "

ลูกชาย : " เห็นครับ "

พ่อ :" จำหน้าได้ไหม "

ลูกชาย :" จำไม่ได้ แต่ผมจดทะเบียนรถเราไว้แล้วครับ  " 

(อิอิ)

สละที่นั่ง

ลูกชาย : แม่ครับ ตอนที่อยู่กับพ่อบนรถเมล์เมื่อเช้านี้ พ่อบอก ให้ผมสละที่นั่งให้ผู้หญิงสาวคนหนึ่งครับ

แม่ : ดีจ้ะลูก ลูกทำสิ่งที่ ถูกต้องแล้ว

ลูกชาย : แต่แม่ครับ ผมนั่ง อยู่บนตักพ่อนะ

ฮิ้ววว

ฮิ้ววว
 ง่ะ...
18 ข้อดีของกระเทย

1 ทำให้ผู้หญิงดูมีคุณค่า

2 ช่วยทำให้ผู้หญิงหลายคนสวยขึ้น

3 ช่วยไม่ให้ประชากรล้นโลก

4 ช่วยให้ผู้ชายแท้ๆดูมีมูลค่าเพิ่มมากขึ้น

5 นำพาสีสันแปร๋นแปร๋มาสู่โลก

6 อีกทั้งยังทำให้สีบางสี เช่น สีม่วง สีรุ้ง มีความหมายมากกว่าที่เคยมี

7 เราแรดได้ไม่มีใครว่า

8 แถมเราไม่ท้องด้วย

9 มีนักร้องดีๆ อย่าง ท่านเซอร์เอลตัน จอห์น เจินเจิน มัม ลาโคนิค ป้าๆที่ตึกแถวอโศก และ หลานๆที่ตึกแถวลาดพร้าว

10 sexของพวกเราเป็นไปเพราะความต้องการล้วนๆ ไม่มีสันชาตญาณในการสืบพันธุ์มาเกี่ยวข้องแม้เพียงเล็กน้อย

11 เราไม่จำเป็นต้องใช้แลคตาซิดอินทิเมท

12 เราเป็นที่ปรึกษาด้านความรักที่มีประสิทธิภาพสูง

13 เราแมนได้ในขณะที่ผู้ชายจริงๆตุ้งติ้งไม่เป็น กิ๊วๆ

14 เราสร้างโชว์เลิศหรูอลังการดาวล้านดวงมาฝากทุกท่าน

15 เรานำรายได้มหาศาลมาสู่ธุรกิจต่างๆ จำพวกดีเจ สเตชั่น บาบีลอน อัลคาซ่า

16 เราได้ตำแหล่งกระเทยที่สวยที่สุดในโลกถึง2ปีซ้อน ในขณะที่ผู้หญิงจริงๆต้องใช้เวลากว่าสิบสิบปี

17 เราทำให้ศัลยแพทย์ที่รายได้ต่อเนื่องอย่างเป็นกอบเป็นกำ

18 เราสร้างสรรค์คำด่ามาไม่ต่ำกว่า 500 ปี

เหมือนแมงสาบเลย หน้าแตก

หน้า: 1 ... 142 143 144 145 146 147 148 [149] 150 151 152 153 154 155 156 ... 978