หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ... ของสะสม?  (อ่าน 78350 ครั้ง)
โฮ้ยยย PS3 360  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

มีพัดลมประจำตำแหน่ง 360 ด้วย กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

โอ้วววววว  โวย

ซื้อที่ไหนครับนั่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

นี่น่าจะเรียกว่าของสะสมสำหรับผมได้นะครับ
นิตยสาร Music Express ครับ อืมมมมห์
เล่มแรกที่ซื้อมาคือเดือนพฤศจิกายน ปี 2003
แล้วก็ซื้อมาทุกเล่มเลย มาพลาดเล่มเดียวคือเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ฮือๆ~

ทุกเล่มเก็บไว้อย่างดีครับ แทบจะไม่มียับเลย
เพื่อนยืมดูก็กำชับไว้ว่า ห้ามยับเด็ดขาด

2 เล่มบนสุดคือรูปแบบล่าสุดครับ ทำใหญ่ขึ้น ไม่เข้าพวก เก็บยาก  อี๋~
ราคาลดลง เนื้อหาลดลงมากอย่างน่าใจหาย
กลัวๆเหมือนกันว่า นิตยสารที่อยู่กับคนไทยมา 20 ปีเล่มนี้ มันต้องปิดตัวลงเหมือนนิตยสารแนวนี้ทุกๆเล่มนะครับ เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2008, 13:58 น. โดย เดอะกันย์ » บันทึกการเข้า

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ความสุขของคนสะสมหนังสือ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ความสุขของคนสะสมหนังสือ กรี๊ดดดดด

ที่มักโดนพวกไม่สะสม มาแกะซอง ทำยับ ทำหาย ไม่เก็บให้เข้าที่ หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ที่มักโดนพวกไม่สะสม มาแกะซอง ทำยับ ทำหาย ไม่เก็บให้เข้าที่ หมีโหด~

รวมถึง ไม่คืน ด้วยครับ  ชิ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -

บางทีก็ยืมอ่าน แล้ว เนียนเอาไปเลย

บางทีก็ยืมอ่าน แล้ว เนียนเอาไปเลย

บางคนยืมไปแล้วทำหายก็มี ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
บางคนยืมไปแล้วทำหายก็มี ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

หน้ามึนเอาไปไม่บอกก็มี (ขโมยนั่นเอง)  เอือม
และบางทีเจ้าของหนังสือเองก็ยังไม่ได้แตะหนังสือนั้นเลย ตั้งแต่จ่ายเงินซื้อมา

และบางที เจ้าของหนังสือยังไม่รู้เลยว่าซื้อมา  อืมมมมห์
และบางที เจ้าของหนังสือยังไม่รู้เลยว่าซื้อมา  อืมมมมห์
เอ๊ะ!!  งง งง

ของสะสมอีกอย่างก็เป็น อะไรที่เกี่ยวกะยอร์นี่แหละค่ะ ตุ๊กตา พวงกุญแจ ฯลฯ
ตัวนี้เพิ่งได้มาเมื่อวาน เห่่อได้ที่เลย มีแม่เหล็กที่หู มือ แล้วก็ถ้วยชาด้วย ขอโชว์หน่อย
เป็นความสุขเล็กๆน้อยๆ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
เอ๊ะ!!  งง งง

เป็นบ่อยนะ บางทีซื้อมาหลายเล่มวางไว้
จำได้แต่จำนวนเล่ม แต่จำไม่ได้ว่าซื้ออะไรมาบ้าง   อืมมมมห์

เป็นบ่อยนะ บางทีซื้อมาหลายเล่มวางไว้
จำได้แต่จำนวนเล่ม แต่จำไม่ได้ว่าซื้ออะไรมาบ้าง   อืมมมมห์

เคยซื้อซ้ำ 2 ทีในชีวิต
แต่ถ้าซ้ำกับพี่นี่ บ่อยมาก

หลังๆโทรถามกันก่อนซื้อทุกครั้ง ไม่งั้นเสียดาย โดยเฉพาะเงินเราเอง  ฮือๆ~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ซ้ำหลายหนมากในชีวิต โดยเฉพาะพวกการ์ตูนที่นานๆ ออกที
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19