หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ... ของสะสม?  (อ่าน 78337 ครั้ง)
ขออภัยค่ะ  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ถือเป็นของสะสมไหม ไม่แน่ใจ

Las Noches Rubicundior
ผู้หญิ๊ง ผู้หญิง ลันล้า

บุ๋มเป็นอีกคน ที่ไม่ค่อยชอบซื้อรองเท้าใหม่ซักเท่าไหร่

จะหนักไปทางกระเป๋าซะมากกว่า   ยิ้มน่ารัก
กล่องใส่ชิ้นส่วนมนุษย์เหรอครับ  งง หน้าแตก

กินรอบวง

ต๊าย คิดไปได้นะยะ  โวย

แค่นั้นคิดเหรอว่าพอ  ฮี่...

กล่องใส่ชิ้นส่วนมนุษย์เหรอครับ  งง หน้าแตก

ระวังเจ๊แกจับแยกชิ้นไปสะสมนะคร้าบบบ  ฮี่ๆ

Life is short, enjoy it!!!
 ฮิ้ววว  อาจจะจับไปแบบเป็นๆ ก็ได้นะคะ  มีความรู้สึกด้วย  ทรมานกว่าเยอะเลย

บัตรเติมเงินส่วนหนึ่ง

เจ๊เฟิร์นลอง นับดูดิ ว่าถ้าคิดเป็นเงิน  มันราคาเท่าไหร่ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

อย่าเลย

หมีโหดดดด ขุด

เพื่งดู กบนอกกะลา เรื่อง แสตมป์ มา

เคยสะสมแสตมป์อยู่ช่วงนึง (พ่อ สะสมแบบที่ยังไม่ใช้ ส่วนผม สะสมแบบใช้แล้ว+ของต่างประเทศ)

กับสะสมเหรียญ แต่ตอนนี้เลิกละ

ตอนเด็กๆ ก็ชอบสะสม โมเดล ตอนี้ไม่รู้หายไปไหนหมด (เสียดายชุด เซนต์เซย่า)...

(อ่านหน้าแรกแล้วมาหน้าสุดท้ายเลย) หมีโหดดดด

i'll walk until i find u.
ชอบสะสมเทปเพลง แต่แม่เอาไปขายหมดแล้ว ฮือๆ~

สะสมข้อมูลครับ 200 gb ละ  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ข้อมูลอะไรครับ เกย์แอบ

งบน้อย

ตั๋วรถเมลล์  เกย์ออก

เคยคิดว่าถ้าเจอคนที่ชอบจะเอาใส่โหลให้

แต่ตอนนี้ ไม่สะสมและ  ฮี่ๆ ไม่เจอซะที

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 19