หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18]

ผู้เขียน หัวข้อ: บุหรี่ไม่ดีต่อสุขภาพ  (อ่าน 62232 ครั้ง)
สูบบุรุษ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบไทเทครับ  ไทเท  ไทเท  ไทเท    ลันล้า

ฮ่า  ฮ่า  ขอผมจับ  ขอผมทัช  อย่ามาทะลึ่งเบเบ้   เกี่ยวไรกับเบเบ้วะ   งง

แปลว่า อย่ามาทะลึ่งนะที่รัก ง่ะ

ไม่ใช่เบเบ้ Buzz หรอกค่ะ อันนั้นเค้าขอ เหงาๆ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
ลงนอร์ตันให้พ่อ~~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แปลว่า อย่ามาทะลึ่งนะที่รัก ง่ะ

ไม่ใช่เบเบ้ Buzz หรอกค่ะ อันนั้นเค้าขอ เหงาๆ  คริคริ

ทราบแล้วจ๊ะเบเบ้

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เบเบ๋ ค่ะ ไม่ใช่เบเบ้

<3.
ครับ  ขอบคุณครับเบเบ๋    ลันล้า

เอ๊ะยังไง    เฮ้ย!? ลันล้า เหวอ คริคริ

แสดงหน้าไงดี  ง่ะ

<3.
หน้าไหนก็ได้ทั้งนั้นแหละ

Las Noches Rubicundior
ถูกต้องคร๊าบ  เบเบ๋   ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18]