หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: โตแล้วนะ  (อ่าน 25787 ครั้ง)
   สุขสันต์วันเกิดนะครับ มาอวยพรช้าไปหน่อย เฮง เฮง เฮง นะโต  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

ยิ้มน่ารัก

เลี้ยงเมื่อไหร่ บอกนะ จะไปกิน  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ลาบเลือด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เลี้ยงเมื่อไหร่ บอกนะ จะไปกิน  ฮี่ๆ
คืนวันที่4ไปเมามาแล้วที่ลูฟ วันที่5ก็ไปกินเสต็กกันมาด้วย  ฮิ้ววว
เสียงอะไรเนี่ย งง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เสียงเด็กนรกหนะ   กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
กร๊าก กร๊าก
มาจากไหนอ่า  ง่ะ ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่บอก  กร๊าก กร๊าก
ข้ามมา 4 หน้า

ขอให้โตมีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]