หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: โตแล้วนะ  (อ่าน 25792 ครั้ง)
ขอให้
โตขึ้น
[/color]
โตขึ้น
[/color]
โตขึ้น
[/color]
โตขึ้น
[/color]
โตขึ้น
[/color]
 กรี๊ดดดดด
สสวก.... ว่าแต่ขึ้นอะไรอ่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สสวก  สุขสันต์วันเกิดบักโต

อันกระจิ๊ดริ๊ด  คริคริ
แปลว่ากัมส์ถ่ายคล่องสินะ ถึงรู้  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้โต โต๊ โต  ลันล้า
 ไหว้ โตวันโตคืนนะคะ

พี่โต   ฮิ้ววว

สสวกค่ะ ให้ มีความสุขในทุกๆวันค่ะ   ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
มีความสุขมากๆ นะคะพี่โต
ฉลองวันเกิดด้วยการมีฟอนต์โกอินเตอร์ เท่มาก เจ๋ง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีคาวมสุขม๊ากมาก สุขภาพแข็งแรงนะคะ ลันล้า
มีความสุขมากๆ นะคะพี่โต
ฉลองวันเกิดด้วยการมีฟอนต์โกอินเตอร์ เท่มาก เจ๋ง
งง

ขอบคุณทุกคนมากเลยนะครับ
เดี๋ยวปีหน้าขุดจู๋นี้มาอีก 55+
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8283.new#new

นี่ไง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดจ้ะโต มีความสุขมากๆนะจ๊ะ สู้ๆ ไหว้
โตคร้าบ...
สุขสันต์วันโต

ขอให้โตขึ้น ใหญ่ขึ้น หล่อขึ้นเน้อ
ขอความสุขจงอยู่กับโตไปตลอด  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
เพิ่งเห็น ธรรมดาไม่ค่อยเข้าห้องที่มีสาระๆ
 ลันล้า    โต HBD นะ

มีความสุข แฮปปี้มากมายก่ายกอง เกรดดี ๆ  งานดี ๆ สุขภาพแข็งแรง

แฟนรักแฟนหลงจ๊ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
เย่ๆ
มีความสุขมากๆ
ขอให้เรียนจบนะ...เอ๊ะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9