หน้า: 1 ... 68 69 70 71 72 73 74 [75] 76 77 78 79 80 81 82 ... 162

ผู้เขียน หัวข้อ: วัยรุ่นเซร็ง !! กับศัพท์วิบัติ  (อ่าน 585535 ครั้ง)
ขนาดมีลิ้นยังไม่ชัดเลย ตัดออก ไม่ให้พูดไปซะ วะฮ่าๆๆๆๆ  โวย
 โวย โหดจังอ่า
มะ ได๋ โหด น๊ะ ง๊าบ~~~~~~ กรี๊ดดดดด
มะ ได๋ โหด น๊ะ ง๊าบ~~~~~~ กรี๊ดดดดด

กร๊าก

ง๊าบ  ง่ะ

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
 เหวอ   จะว่าไปเวลาพิมพ์มันก็ยากนะ เพราะว่ามันต้องกด shift เยอะ แต่จะพยายามนะคะ (แจ๋ว แจ๋ว)

กรี๊ดดดดด

ก๊อปฟี่
^
^
เห็นด้วยกับข้างบน

เมื่อก่อนคำวิบัติผมว่าน่าจะมาจากคนเราขี้เกียจพิมพ์กัน

เช่น  ครับ...งับ    เดี๋ยว...เดว

เดี๋ยวนี้   ครับ ...ง๊าบ    ยี่สืบ...ญี่เสรป  คำหลังนี่ คนคิดมันคิดได้ไ

- HJ™ : www.syringes23.com  ¦  - เวปไซต์เข็มสัมพันธ์ 23
ถึงจะยาก ยังไง แต่ก็เป็นภาษาไทยนะครับ

แต่ไอ้คำว่าขี้เกียจนี่ ทำลายคนมานักต่อนักแล้วครับ

สงสัยข้างบนจะ  พึ่งมาอ่าน reply ผม

ถ้าอ่านจากที่ผมพึ่งตอบไปแล้วก็จะทราบว่า

ผมก็ไม่ได้เห็นด้วยเหมือนกันนะครับ ในการที่พิมพ์ภาษาไทยผิดๆ

แต่แค่เห็นด้วยกับคำข้างบนที่ว่า  มันช่างจะอุตส่าห์พิมพ์ให้ยากขึ้น + โดนคนอื่นว่าอีก

แค่นั้นครับบ

อ่อครับ กลายเป็นผมเองที่อ่านไม่เข้าใจเอง

ต้องขอโทดพี่กัมด้วยนะครับ  ไม่โกดกันนะ  จุ๊บจุ๊บ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ส.ค. 2007, 02:12 น. โดย HJ » บันทึกการเข้า

- HJ™ : www.syringes23.com  ¦  - เวปไซต์เข็มสัมพันธ์ 23
ก็อ่านของ  Osa รักอ้วน
น่ะ
พี่กัมเค้าหมายถึงของOsa รักอ้วนอ่ะค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ญี่เสรป  ง่ะ มันเอาอะไรคิดกันเนี่ย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แทนที่จะพิมพ์แล้วสั้นลงกลับยาวขึ้น ยากขึ้นอีกนะเนี่ย
http://www.zheza.com/index.php?a=webboard&b=view&id=115781

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่าว... ชิบหาย  กร๊าก
โอ้ว แนวนี้ โคตรชอบเลย กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 68 69 70 71 72 73 74 [75] 76 77 78 79 80 81 82 ... 162