หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 ... 162

ผู้เขียน หัวข้อ: วัยรุ่นเซร็ง !! กับศัพท์วิบัติ  (อ่าน 585465 ครั้ง)
กร๊าก ก๊อพ ลูกใจเย็นๆ

ชิ  เคยลองคุยกับเด็กบางคนนะ ..เรื่องภาษา

แต่ลั่นดัดได้หลายคนหลาย นะ ... เอาแบบ วิบัติหน่อยก็ไม่เป็นไร เด็กมันกำลังปรับตัว

แต่ไม่รู้นะ เค้าอาจจะคุยแบบนี้กับเราคนเดียวก็ได้

บางคนแบบว่า ดัดยากมาก หลุด ๆ มาเรื่อยๆ  ง่ะ
จริงๆพี่อุ๊ก็วิบัตินิดๆนะครับ  ฮิ้ววว
 เอือม

อะไรใครวิบัตินะ
อุ๊ ไง  เกย์แอบ

เอือม สามเคลียร์ดิ๊
 เกย์แอบ มาสิ น้องสาม
ไม่ได้ เจอกันตั้งนานแล้ว
 ท้องผูกชิมิ  เกย์แอบ
 ยิ้มน่ารัก

(เขินครับ พูดไม่ออก)

(ล้างก้นละครับ)

(ไม่วิบัติเฟร้ย โวย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ค. 2006, 17:44 น. โดย ลั่นฟ้า » บันทึกการเข้า
อ๊ะ พี่อุ๊หนุนหลัง

พี่ไม่ชอบระบบ ลูกครับ  เกย์แอบ
สงสารพี่อุ๊ว่ะ

ตอนนี้ภาษาไทยใช้ถูกหายากกว่าพาสาทัยอีก

เซ็งจิต  ฮิ้ววว

จากไดเย็นตา

เอ ว่าแต่ไปเรียนไรมาเนี่ย รักภาษาไทย จัง อิอิ
ที่จิงไม่ชอบเหมือนกันนะ คำว่าเทอร์ อ่ะ ที่จิงพิมว่าเทอ มากก่า *-*

อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~

:07:ว้อยยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ค. 2006, 18:22 น. โดย นาๆ » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮือๆ~

เอาเหอะ
สงสารพี่อุ๊ว่ะ

ตอนนี้ภาษาไทยใช้ถูกหายากกว่าพาสาทัยอีก

เซ็งจิต  ฮิ้ววว

จากไดเย็นตา

เอ ว่าแต่ไปเรียนไรมาเนี่ย รักภาษาไทย จัง อิอิ
ที่จิงไม่ชอบเหมือนกันนะ คำว่าเทอร์ อ่ะ ที่จิงพิมว่าเทอ มากก่า *-*

อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~

:07:ว้อยยยยย

สรุปแล้วพาสาทัยเป็นภาษาประจำชาติไปแล้วใช่มั้ยเนี่ย  กร๊าก

ป.ล. งอนเย็นตาโฟอยู่  มีคนเอาเลขบัตรประชาชนเค้าไปสมัคร

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
อ๊ะ พี่อุ๊หนุนหลัง

ขอโทษนะ ถ้าทำอะไรผิดไป
 ฮือๆ~

(ที่ไม่ชอบที่สุดคือคำว่า พาสาทัย  ง่ะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ฮิ้ววว

ไม่สำนึก ...  ฮิ้ววว
 เอือม
หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 ... 162