หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 162

ผู้เขียน หัวข้อ: วัยรุ่นเซร็ง !! กับศัพท์วิบัติ  (อ่าน 585284 ครั้ง)
คือตูทำไปสองรายแล้วว่ะนิ้ง
เสียใจกับเพื่อนคนนั้นของนิ้งกับ Fon ด้วยนะ

ง่ะ
แล้วก็อย่าไปประชดเค้ามากนัก ไม่งั้นเค้าจะมีอคติกับที่นี่

คือ คนนี้เป็นรายแรกในรอบ 20 ปีเว็บฟอนต์ของพี่เลยนิ้ง

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
เพื่อนนิ้งคนนั้น อคิติแรงสุดยอด
แค่คุยด้วย ว่ารู้จักนิ้งจากฟอนต์  แค่นั้น เลิกเลย  ไอ้มืดหมี

<3.
ใครเหรอ  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นั่นสิ ไอ้มืดหมี
ลืมชื่อในนี้ไปแล้ว แต่มันเป็นเพื่อนนิ้งเอง เจอประชดเข้า มันเกลียดที่นี่เข้ากระดูกดำไปแล้ว พูดถึงที่นี่เมื่อไร มันจะเริ่มบ่น บอกว่าที่นี่จะอะไรนักหนา ก็คนมันไม่รู้นี่หว่า แล้วดูพวกมันทำดิ บลาๆๆ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ขอโทษ  ฮือๆ~
ผมผิดไปแล้ว  ฮือๆ~
เพราะงี้ไงคะเพื่อนเมย์เลยไม่ค่อยมาที่นี่
มันมาแบบนี้ค่ะ
โหลดเสร็จสะบัดตูดหนี  หมีโหดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
คนละเรื่องรึเปล่าครับ  ง่ะ
อ้าว
ก็พี่เร่กำลังพูดถึงว่ามีคนเข้ามาในนี้แล้วโดนด่าเรื่องใช้ภาษาวิบัติไม่ใช่เหรอ

คือ....
เพื่อนเมย์ก็มาใน f0nt เหมือนกัน
แต่ไม่กล้าเข้ามาใน f0rum เพราะเมย์เตือนมันว่าอย่ามาวิบัติ
มันเลยไม่ค่อยอยากเล่น f0rum
มาที่ f0nt ก็มาเพื่อนโหลดตัวหนังสือ  โหลดเสร็จก็สะบัดตูดหนี

เข้าใจมั้ยคะ
(แต่เมย์งงตัวเองค่ะ  ตูพูดอะไรของตูเนี่ย  งั้นเหรอ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
อ๋อ  ฮิ้ววว
ติดไว้หน้าเว็บสิว่า

คนในบอร์ดนี้ไม่กัดถ้าใช้ภาษาถูกต้อง ฮิ้ววว
ปัญหาอยู่ที่ไม่มีใครอยากใช้ภาษาถูกต้องไง
อ้าว
ก็พี่เร่กำลังพูดถึงว่ามีคนเข้ามาในนี้แล้วโดนด่าเรื่องใช้ภาษาวิบัติไม่ใช่เหรอ

คือ....
เพื่อนเมย์ก็มาใน f0nt เหมือนกัน
แต่ไม่กล้าเข้ามาใน f0rum เพราะเมย์เตือนมันว่าอย่ามาวิบัติ
มันเลยไม่ค่อยอยากเล่น f0rum
มาที่ f0nt ก็มาเพื่อนโหลดตัวหนังสือ  โหลดเสร็จก็สะบัดตูดหนี

เข้าใจมั้ยคะ
(แต่เมย์งงตัวเองค่ะ  ตูพูดอะไรของตูเนี่ย  งั้นเหรอ)
กรณีเพื่อนนิ้งคือ นิ้งชวนมันมา มันพูดวิบัติ นิดเดียว นิดเดียวจริงๆนะที่จำได้ (ใครขุดมาหน่อยสิ)แต่โดนด่ากลับมาซะมันขยาด เข็ด ไม่เข้ามาอีกเลย ถ้าพูดถึงคนในเว็บนี้ มันจะบ่นๆๆๆทันที ตอนหนิงโดนไปทีแล้ว ลืมเตี๊ยม

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 ง่ะ เครียดเลย

จำได้ว่า โพสแรกที่มาโพสที่นี้  แล้วหน้าแตก
เลยงอน ฟ๐นต์ไปสองเดือนรึไงเนี้ย  ง่ะ

<3.
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 162