หน้า: 1 ... 88 89 90 91 92 93 94 [95] 96 97 98 99 100 101 102 ... 162

ผู้เขียน หัวข้อ: วัยรุ่นเซร็ง !! กับศัพท์วิบัติ  (อ่าน 585411 ครั้ง)
ใช่ค่ะแน็กคุง คำว่าลุงและป้าเป็นคำหยาบค่ะ
 อี๋~
เค้ามีจู๋หยาบคายนะครับ กร๊าก
หยาบคายรู้มั๊ย

เข้าใจกันรึยัง หลานๆ

เดี๋ยวจับตบก้นแดงให้หมดเลยนี่

เจ้าแอนนี่ตัวดีเลย  หมีโหด~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ

แหม ลุงๆ ป้าๆ คุยกันกระหนุงกระหนิงกระดังงาลนไฟ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2008, 09:13 น. โดย ^-FakE-^ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แหม ลุงๆ ป้าๆ คุยกันกระหนุงหระหนงกระดังงาลนไฟ  ยิ้มน่ารัก

มันแปลว่าอะไรครับตอนท้ายๆ  อะ  กร๊าก

ฮือๆ~ แก้แล้วครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ฮือๆ~ แก้แล้วครับ

เกย์ออก

ผมขอต่อนะ ไหนๆก็แก้แล้ว เกย์ปากไว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

อะไรของมัน  ง่ะ

กินรอบวง
ตกลงคุยกันรู้เรื่องไหมน่ะ  กร๊าก
อีโมสวยๆดีนะ แต่ใครมีเยอะๆ ก็ไม่ไหวล่ะ ทำเป็น อักษรภาพไปได้  ง่ะ

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
มึนตึ้บ!!!!!!!!
ถามเพื่อนดู
"เล่นเกมดาวินชี่โค้ดเหรอครับ เกย์แอบ"
เจอบ่อยครับ  กร๊าก

ผมต้องคลิกขวาที่รูปดูอ่ะ ไม่งั๊นอ่านไม่ออก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ชินแล้วครับ กร๊าก

"ก็บีไปเอากล้องมาจากบ้านเพื่อน แล้วเอากล้องเสียบกับเครื่อง แล้วทำไมมันไม่ขึ้น"

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

อะไรของมัน  ง่ะ

เจอแบบนี้มา เงียบอย่างเดียวครับ ไม่ตอบโต้ ไม่พูดไม่คุย ไม่สนทนา

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: 1 ... 88 89 90 91 92 93 94 [95] 96 97 98 99 100 101 102 ... 162