หน้า: 1 ... 74 75 76 77 78 79 80 [81] 82 83 84 85 86 87 88 ... 162

ผู้เขียน หัวข้อ: วัยรุ่นเซร็ง !! กับศัพท์วิบัติ  (อ่าน 585399 ครั้ง)
คิดทำดา

Today you , Tomorrow me.

บอสดูแก่ขนาดนั้นเลยเหรอ โห

ขอใช้สิทธิ์พาดพิงค่ะ
พี่อุ้ย  โวย โวย  ฮือๆ~
พี่ดาครับ ขออภัย  ไหว้

ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เจอมากับตัว ... อ่านแล้วกลับรู้สึกรำคาญมากกว่าเอ็นดู  เอือม

คนมันว่าง ง่าๆๆๆ<< ลองพูดตามดูแล้วทำให้นึกถึงคนที่หุบปากไม่ลง
ช่วงนี้มันว่างอย่างแรงเลย ก็คนมันตกงาน แต่ละวันต้องมานั่งเครียสว่า << ??? 
จาทำไรดี << กลับไปเรียนภาษาไทยใหม่ดีมั้ยคะ
แต่ก็นะ ต้องเลือกงานที่ดีที่สุดให้กะตัวเองเลยต้องพิจารณามากหน่อย
ใครจะหาว่าเราเรื่องมากก็ช่างเหอะ แต่พี่บีกะพี่ขิงนี่ไม่ค่อยจาว่างเลย
เราไม่ได้ไปเที่ยวด้วยกันนานละน้าคะ จำหน้าน้องได้ป่าว อิอิ
คิดฮอดนะคะ ว่างเมื่อไหร่ไปเที่ยวกันนะคะ
แน่ๆๆ!.....เห็นรูปพวกปูไปเที่ยวโรงเกลือกาน้ำตก << กาน้ำตก??
ต้องแอบอิจฉาเล็กๆแน่เลย ธุรกิจรัดตัวแบบนี้ก็หาเวลามาพักผ่อนกันบ้างนะคะ พี่บี & พี่ขิง ^^ 

ไปอ่านสเปซของน้องคนนี้มาค่ะ จริงๆก็ไม่น้องแล้วนะคะ แก่จะตายอยู่แล้วยังพูดไทยไม่แข็งแรงอีก
เห็นได้ชัดว่าพยายามทำให้น่ารักสุดขีด เฮ้อออ อ่านแล้วอยากให้กลับไปเรียนใหม่จัง  โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ต.ค. 2007, 21:14 น. โดย Beautiful_Disaster » บันทึกการเข้า

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
โดยส่วนตัวอนุญาตให้ใช้เป็นบางครั้ง และบางคน (อิอิ)
แต่ถ้าอายุเยอะยังมางุงิง่าอยู่ ผมก็ว่ามันขัดกันยังไงไม่รู้นะ
เจอมากับตัว ... อ่านแล้วกลับรู้สึกรำคาญมากกว่าเอ็นดู  เอือม

คนมันว่าง ง่าๆๆๆ<< ลองพูดตามดูแล้วทำให้นึกถึงคนที่หุบปากไม่ลง

กร๊าก กร๊าก :30:ขำแทบตาย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขำเหมือนกัน กร๊าก กร๊าก

แล้วถามหน่อย สมมติ เช่น are you....

เขียนเป็น r u.... อะไรแบบนี้มันคือภาษาวิบัติของต่างชาติบ้างรึเปล่า

สงสัยจริงๆ

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
ภาษา sms ไม่นับครับ
ไม่ใช่การวิบัติพร่ำเพรื่อ
แต่เป็นวิวัฒนาการเพื่อให้การสื่อสารทำได้กระชับขึ้น

ไม่เหมือนกะที่พี่ไทยทำวิบัติ

เคยคุยเอ็มฯกับอาจารย์แล้วนั่งแปลอยู่พักใหญ่
เช่น gtg brb ฯ ยังไม่เท่าไหร่ เจอ asap งงเลย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

asap = as soon as possible

แต่ไม่รู้จัก gtg brb แฮะ หมีโหด~

งบน้อย

gotta go และ  be right back ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ic thx

งบน้อย
ฉันเห็น ขอบคุณ ฮิ้ววว

ชิปอิเล็กทรอนิกส์ ผลิตจากประเทศไทยที่สิบ  หมีโหด~/

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
gotta go เราใช้ gg เลยน่ะ ตอนแรกก็งง gtg คืออะไร

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
หน้า: 1 ... 74 75 76 77 78 79 80 [81] 82 83 84 85 86 87 88 ... 162