หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 64

ผู้เขียน หัวข้อ: MV ที่ดูแล้วลืมไม่ลง  (อ่าน 306259 ครั้ง)
http://www.publichot.com/forums/showthread.php?t=1299
MV เพลง หน้าเหลี่ยมครับ จะลืมลงป่าวยังไม่รู้เลย เอิ้ก ๆๆๆ (อิอิ)

รอคอย
ชอบเพลงภาษากาย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
Work it - Nelly ft. Justin

เลือดกำเดาจะกระฉูด หื่น

ชอบเพลงภาษากาย กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ชอบคนร้องล่ะน้องเดือน. กรี๊ดดดดด[/color]

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 ง่ะ
เฉยๆ ค่ะ

เห็นยุคหน้าม้าแล้วฮา  (อิอิ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จริงๆชอบตั้งแต่ยุคหน้าหม้าแล้วแหละ คริคริ

ไม่รู้เพราะอะไร ... มองผ่านพี่ปีย์.ไปเลย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ชอบเจ้าหญิง ของฟาเรนท์ไฮท์ครับ เพราะชื่นชมมือกีต้า พี่พิเชษฐ์ เครือวัลย์ อยู่ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ม่ายชอบ  so cool   หน้าตาดีกว่าเรา 
so cool !!!!  กร๊าก ฮาไส้ไหลเลย

เพลง Badger ครับ...

...Badger badger Badger badger badger Mushroom Mushroom... ง่ะ

์November rain ของ GNR ครับ .

..อันนี้ชอบจริงๆครับ.... ยิ้มน่ารัก กีต้าร์บาดใจ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
อยากดูโซคู ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพลงอะไร คนเจียมตัว รึปล่าว  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ซากอ้อยยยยยยย  กรี๊ดดดดด

ซากอ้อยยยยยยย  กรี๊ดดดดด

เคยไปร้องคาราโอเกะ เปิดเพลงนี้กะให้เพื่อนขำ
มันดันไม่รู้จัก  โวย

there are no regrets in life, just lessons . .
 กร๊าก

นึกภาพเอ็มวีนี้ทีไร ขำทุกที  กร๊าก

<3.
มาเพิ่ม เอมวี love love ของโฟร์มด อีกเอมวี หนึ่งครับ   เกย์ออก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 64