หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานสัปดาห์หนังสือดีกว่า  (อ่าน 206348 ครั้ง)
เออว่ะ ไม่ได้ถ่ายรูปกะนักเขียนเลย  โวย

\ โวย/
พรุ่งนี้ไปทุ่มหนึงใช่ไหม ตูไปนั่งด้วยนะ ไม่พาไอ้บ๊วยไปแล้ว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หกโมงๆๆๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปด้วยยยย

อยากถ่ายกับพี่ถลอก 555

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อดไปงานหนังสือแล้ว  ฮ่าๆ ฮือๆ เหตุผลไร้ทางต้าน ภรรยาบอกว่าบ้านมีหนังสือมากเกินไป ฝุ่นเยอะ

อุตส่าห์เก็บหนังสือที่ซื้อช่วงหลังไว้ท้ายรถแท้ๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
บอกสิว่ามาซื้อปะป๊า fuc yea

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไปด้วยยยย

อยากถ่ายกับพี่ถลอก 555

วันนี้ตูไม่ได้ไปนะ ลืมไปว่ามีบอล fa cup  กร๊าก

กาก

อย่าลืมเก็บหนังสือไว้ให้เล่มนึงนะ อยากเห็น
เอาชิฟฟ่อนมาแลกตามที่บอกในทวิต อยากกินเมื่อไหร่ก็โทรหาเค้านะ
หรือจะ LINE มาก็ได้ เพราะ Twitt นานๆ จะตั้งใจอ่านทีนึง

บัดสีบัดเถลิง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เอามาเมื่อไหร่กดออดเรียกได้เลยครับ กร๊าก
แต่ช่วงนี้เย็นๆ ตูอยู่แซลมอนตลอด

อ้อ ภาพนี้เมื่อวานมีสาวก GoPro ไปพรีเซนต์ตัวกล้องในงานด้วย โคตรโดนเลย วันนี้เสียตังค์แน่ fuc yea

น่าจะเป็นเสาร์-อาทิตย์ ว่างๆ ก่อนนะ ถ้าเข้าไปหาแล้วจะทวิตไปถามละกัน

เสาร์อาทิตย์จันทร์ มีทริปฟร้อนไปเกาะช้างครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

รออาทิตย์ที่ว่างเส่ะๆๆๆๆ  หมีบิน

รูปนี้ GoPro เหยอ  กรี๊ดดดดด
มันไวด์สวยดีนะ แต่แสงน้อยไม่ค่อยสู้เนาะ น่าจะเหมาะกับกลางแจ้งแจ่มๆ

GF1 ผมสีแย่กว่านี้เยอะครับ ผมว่าโอเคนะ กรี๊ดดดดด

มีขายที่อื่นยังอะ ตูไม่ว่างไปงานหนังสือเลย อยากอ่านนะเนี่ย  ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58