หน้า: 1 ... 47 48 49 50 51 52 53 [54] 55 56 57 58

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานสัปดาห์หนังสือดีกว่า  (อ่าน 206369 ครั้ง)
ผมกะไปซื้อหนังสือพี่แอนเต็มที่เลย ดีที่วันนี้ยังไม่ไป  กร๊าก

perfectionist
วันนี้ (อาทิตย์) มาแน่ครับ รัอนๆเลย
โอเค งั้นเดี๋ยวบ่ายๆ แวะไปอีกทีครับ

ฝากขอฟรีเล่มนึงนะครับ

งบน้อย
รอไปซื้อที่บ้านได้มั้ยครับ  อ๊าง~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อยากไปวันนี้แต่สงสัยไม่ได้ไปครับ กะจะไปเมาท์กะพี่แอนนะเนี่ย  กร๊าก

perfectionist
ตูไปวันนี้บ่ายโมงยันเย็น
หลังจากนี้ก็ไปหลังเลิกงานประมาณทุ่มนึง 1-4 เมษาจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กำลังเดินอยู่ในงาน แต่หาไม่เจอ ยอมแพ้แล้ว คนเยอะเกิน ยังไม่ได้อะไรเลยเนี่ย  ฮือๆ~

อยากเจอนิทานกับจารย์เกศ เจออีแอนกับอีฟีขับแทน เซ็ง

กาก
คนเยอะเกินอะ ขากลับแวะเซ็นทรัลพระรามเก้า
ดันบาดเจ็บเนื่องจากบันไดเลื่อนได้อีก วันนี้ไม่ใช่วันของเรา  ฮือๆ~

เค้าคือใคร อย่าบอกนะว่าแฟนอีฟีขับ ฉันจะเอาระเบิดไปปา

กาก
ด้านซ้ายขาวมาก หื่น

เออว่ะ ไม่ได้ถ่ายรูปกะนักเขียนเลย  โวย

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เค้าคือใคร อย่าบอกนะว่าแฟนอีฟีขับ ฉันจะเอาระเบิดไปปา

ถ้าไปเจอน้องกราฟิกอีกคนนะ ไม่ต้องกลับบ้านเลยครับ อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พรุ่งนี้ไปทุ่มหนึงใช่ไหม ตูไปนั่งด้วยนะ ไม่พาไอ้บ๊วยไปแล้ว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กาก
หน้า: 1 ... 47 48 49 50 51 52 53 [54] 55 56 57 58