หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานสัปดาห์หนังสือดีกว่า  (อ่าน 206364 ครั้ง)
อดทนไว้ อดทนไว้  โวย วันจันทร์จะได้ไปงานหนังสือแล้ว ... ที่ศูนย์ประชุมใช่ไหม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมดวันพรุ่งนี้แล้วนะครับหมอแมว

ตามนั่นแหละครับ งานสัปดาห์หนังสือ ผมอยู่กรุงเทพ แต่ดันไม่ได้ไป T T คืออยากทราบว่างานสัปดาห์หนังสือเปิดถึงวันไหนหรอ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ
ป.ล งานฮาโลวีนมีใครไปพารากอนหรือเปล่าครับ ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ต.ค. 2012, 22:49 น. โดย Ploykungza » บันทึกการเข้า
เปิดถึงพรุ่งนี้ครับ

มีกระทู้นี้อยู่ข้างล่างฮับ

กาก
เชี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยท ไม่ได้แลกเวร  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ฮาหมอแมว กร๊าก

ขุด กรี๊ดดดดด

ไปกันๆๆๆ

ปีนี้มีเล่มนี้ขายด้วย กรี๊ดดดดด

:หิว: :หิว: :หิว:

บูธอยู่นี่นะ

ตูไปแจกลายเซ็น เอือม วันอาทิตย์นี้ ตั้งแต่บ่ายโมงเป็นต้นไป (เพราะวันเสาร์หนังสือยังไม่เสร็จ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวววว ฮ่าๆๆๆ
ว่าจะไปวันเสาร์อยู่เลย เปลี่ยนไปวันอาทิตย์ก็ด้ะ (ถ้าไม่หลับเลยเถิด) เจอกัน  กรี๊ดดดดด

งานหนังสือรอบนี้ ผมไปวันอังคารหน้า วันที่2เมษา ใครไป ทักทายกันด้วยนะ  เกย์ออก

เดี๋ยวเอาปอมๆไปยืนเชียร์  หยี

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 :59:ปีนี้ต้องไป แลกเวรบ่ายแล้ว  fuc yea หึหึหึ ไม่พลาด ต้องไม่พลาด

เผลอๆ วันอาทิตย์ก็มีโอกาสจะยังไม่เสร็จ
แต่นัดไว้แล้ว ไปเฝ้าบูธขายเฟลเล่มเก่าละกัน ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปวันพุธดีกว่า  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อัลลัยกัน  fuc yea

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ไปวันธรรมดา วันอาทิตย์คนเยอะ  fuc yea

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58