หน้า: 1 ... 36 37 38 39 40 41 42 [43] 44 45 46 47 48 49 50 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานสัปดาห์หนังสือดีกว่า  (อ่าน 206371 ครั้ง)
ว่าแล้วเชียว โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อยากซื้อหนังสือเต็กๆมาเก็บไว้บ้าง หลังจากซื้อหนังสือของอันโดะมา อ่านไม่รู้เรื่องอ่ะ งง
อยากได้ของ เลอ คอร์บู มาก หาไม่เจอว่าอยู่สำนักพิมพ์ไหน ไว้เสาร์อาทิตย์ไปใหม่ๆๆ

คอร์บูเล่มนี้รึเปล่าครับ

ของสำนักพิมพ์สารคดีครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ่าน Mimic แล้วต้องต่อด้วยโลกจิตนะครับ เจ๋ง
โลกจิตของแทนไทใช่ป้ะพี่แอน
ถ้าอ่านโลกจิตแล้วชอบมากนี่ต้องย้อนไปอ่าน Mimic สินะ  ลันล้า
ว่าแต่ Mimic นี่ของใครอ้ะ

คอร์บูเล่มนี้รึเปล่าครับ

ของสำนักพิมพ์สารคดีครับ

อ๊าาาา เล่มนี่แหละครับ อยากอ่านมากๆ
อยากอ่านเหมือนกันต้องไปหาซื้อซะแล้ว ปลื้ม
โลกจิตของแทนไทใช่ป้ะพี่แอน
ถ้าอ่านโลกจิตแล้วชอบมากนี่ต้องย้อนไปอ่าน Mimic สินะ  ลันล้า
ว่าแต่ Mimic นี่ของใครอ้ะ

Mimic ก็ของ พี่แทนไทเหมือนกันครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เย

อ่านมิมิคในโอเพ่นออนไลน์ไปแล้วเลยไม่ได้ซื้อ
มาซื้อเอาโลกจิต (เพราะพยายามข้ามคอลัมน์นี้ในอะเดย์เพื่อรอรวมเล่ม)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านโลกจิตในอะเดย์ครบแล้วนี่นา

ว่าจะซื้อ "ผม มูราคามิ" ของนิ้วกลม
เพราะไม่เข้าใจว่าทำไมเพื่อนถึงชอบอ่านหนังสือมุราคามิกันนัก

เผื่อจะได้หามาอ่านมั่ง
ผม มูราคามิ คือนวนิยายมีมือแปลงโฉมนะครับ น้องดำ

แปลว่าอะไรครับ

งบน้อย
นิ้วกลมเอา นวนิยายมีมือ มาทำใหม่เป็นชื่อ ผม,มูราคามิ น่ะครับ

อ่อ

ขอบคุณครับลุง ไหว้

งบน้อย
ขุด

พรุ่งนี้เที่ยงจะไปล่ะ ไปกะเดือน
ใครไปมั่งครับ กรี๊ดดดดด

งั้นไปฮะ กรี๊ดดดดด
ปีนี้ สยามอยู่ห้องใหญ่ตรงกลางๆ
NED อยู่ที่เดิม
วิบูลย์กิจกะจิ๋วหลิวเหมือนเดิม อยู่ชั้นล่าง

หน้า: 1 ... 36 37 38 39 40 41 42 [43] 44 45 46 47 48 49 50 ... 58