หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะขอสรุปละน่ะ..  (อ่าน 12919 ครั้ง)
ผมจะขอสรุปเรื่องตัว ฬ

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ัรับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เหอๆ

ท่านครับ ผมต้อง
 ชิ ฮัดชิ้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปติดหวัดมาจา
เป็นโรคซาร์สฟิเร่ อ้วก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอ

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
อา.. โอว..
มา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาอย่างนี้มั้ยครับ  เกย์แอบ

sub semicolon semicolon [C c] [O o] [P p] [Y y] [R r] [I i] [G g] [H h] [T t] semicolon semicolon by copyright;

ส่วนเดี๋ยวจะมาต่อครับ  เกย์แอบ (ผมคิดว่าผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2005, 13:11 น. โดย ซาฟิเร่ » บันทึกการเข้า
นี่ครับ ตัวซอร์สเซจ

ไม่มี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2005, 13:30 น. โดย ซาฟิเร่ » บันทึกการเข้า
ถึงบั

NP Freedom
ถึงบั
เพล้งๆๆๆๆ  หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก

อัพผิดไฟล์   หน้าแตก

ขอโทษจริงๆครับ  หน้าแตก
โอเค ๆ ค่อยยังชั่ว.... เจ๋ง

ตัวนี้น่าจะได้น่ะ ช่วย

NP Freedom
อืม โอเคครับ

ตอนนี้ผมโดนสาป

เพราะฉะนั้น สนับสนุนให้เอาตัวนี้
หน้า: [1]