หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ตื่นเช้าในรอบ 6 เดือน เย้!!!  (อ่าน 22958 ครั้ง)
เคยนอนไม่เป็นเวลา มั่วไปหมด
นอนบ่ายสี่ตื่นห้าทุ่ม
นอนสองทุ่มตื่นตีสาม
นอนห้าโมงเย็นตื่นเืที่ยงคืน
นอนตีห้าตื่นเที่ยง
นอนบ่ายโมงตื่นสามทุ่ม

มั่วมา

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อย่าเพิ่ง !!
ต้องเขียนว่า "เย่" ไม่ใช่ "เย้"
(-1)

ตูไม่เคยเห็นใครอุทาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2005, 09:00 น. โดย KeyGodSun » บันทึกการเข้า
นี่ขนาดไล่เสียง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ
ถ้าไม่ใช่เรื่องตล

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เย่....

ไม่ชินมือ เห็น

等着
เห็นด้วย
เพราะว่าคุณถู

เพื่อนผมอุทานว่า "เย้ย!!!~" ล่ะ

งบน้อย
ผมอุทานว่า "อุ๊ย"

ภาษาพูดไม่ผิดนะครับ ลองไล่เสียงดูสิครับ เย เย่ เย้
ถ้าไม่เคยได้ยิน
 เศร้า เศร้า เศร้า ไม่ได้ serious ขนาดนั้นครับ ช่างมันเถอะ ขออภัยอย่างติดใจเรื่องไร้สาระของผมนะครับ   ฮือๆ~
อย่าไปซีเรียสเลย ของพรรณนี้  เกย์แอบ

(ตูโดนอี
เอาอย่างนี้มั้ย
ใครซ้ำเติม
 เศร้า เศร้า ผมไม่มีปั
วันนี้ วันพีช ออ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8