หน้า: 1 ... 606 607 608 609 610 611 612 [613] 614 615 616 617 618 619 620 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4972108 ครั้ง)
// นอกเรื่องนะ แนะนำ หนังใหม่ ดราก้อนบอล หน่อยนึง ต่อจากคราวที่แล้ว

จัสติน แช๊ทวิน เล่นเป็น โกคู
โจว เหวิน ฟะ เป็น ผู้เฒ่าเต่า
เอมี่ รอสซั่ม เป็น บูลม่า
เจมี่ แจน (มองไม่ชัด อ่านไม่ถูกต้องขออภัย) เป็น จีจี่

2009 ฤดู ใบไม้ผลิ นี่มันเดือนไหนหว้า

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
 ไอ้มืดหมี ผม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้าผมมันถอดแบบออกมาจากในการ์ตูน คงดูฮามากกว่าจริงจังมั้งครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นานาว่าแค่นี้ัยังฮาเลยนะ  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

เว็บไซต์สะบายดีหลวงพะบาง
น่าดู ตูคงดูก่อนไปลาวแหงเลย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อนันดา เล่นหนัง3เรื่องติดเลยแฮะ  ไอ้มืดหมี

วันนี้ไปดู speed racer มาค่ะ
ชอบนะ ดูได้สบายๆ ภาพสวยอ้ะ
แค่ดูว่าคนสร้างมันทำได้ไง ก็ตื่นตาตื่นใจละ
หนังไม่เน้นความสมจริงของเรื่อง แต่โคตรชอบเลย  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
// นอกเรื่องนะ แนะนำ หนังใหม่ ดราก้อนบอล หน่อยนึง ต่อจากคราวที่แล้ว

จัสติน แช๊ทวิน เล่นเป็น โกคู
โจว เหวิน ฟะ เป็น ผู้เฒ่าเต่า
เอมี่ รอสซั่ม เป็น บูลม่า
เจมี่ แจน (มองไม่ชัด อ่านไม่ถูกต้องขออภัย) เป็น จีจี่

2009 ฤดู ใบไม้ผลิ นี่มันเดือนไหนหว้า

น่าดูๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ไปดู Iron Man มาแล้วค่ะ จริงๆ ไม่คิดจะดูเลย ฟังจากจู๋นี้แหละว่าสนุก ก็เลยไปดู
สนุกจริงๆ แฮะ  เจ๋ง

อยากรู้ว่า Iron Man ออกเสียงว่ายังไง ไอรอน หรือ ไอออน เพราะว่าไปดูพากย์ไทย
EGV ต่างจังหวัดไม่มี soundtrack ค่ะ

งามแต้ๆ

เว็บไซต์สะบายดีหลวงพะบาง
น่าดู ตูคงดูก่อนไปลาวแหงเลย กรี๊ดดดดด

อยากรู้ว่า Iron Man ออกเสียงว่ายังไง ไอรอน หรือ ไอออน เพราะว่าไปดูพากย์ไทย
EGV ต่างจังหวัดไม่มี soundtrack ค่ะ

ไอร์น (ไอร์ อ้น นิดๆ) ครับ

เห็นโปสเตอร์รักสามเศร้าแล้ว น่าดูอีกละ ฮือๆ~ จีทีเอชเอ๊ยยยย

ผมไม่รู้ว่าอะไรทำให้คนญี่ปุ่นมันคิดและทำงานออกมาได้หลุดโลกขนาดนี้
ถ้าดูเรื่องนี้ได้ดู Animation เพี้ยนสุดๆ เรื่อง MINDGAME นี้
จะพบโลกใหม่ของงาน Animation งานอาร์ต งานเขียนบท
พรั่งพรูจริงๆพับผ่า  ลองหาดูนะครับ แนะนำๆ
โคตรสนุกครับ ชอบในความเพี้ยนพิเรนกล้าเล่นกล้าลองของมันมากๆ (เห็นปกก็น่าจะเข้าใจแล้ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2008, 01:55 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับป๋า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ข่าวล่าสุดจาก superherohype.com ว่า TRANSFORMERS ภาค 2 อาจทำออกมาเป็น 3D ..คือ3 มิติทั้งเรื่อง ต้องใส่แว่น2 สีดูอะครับ ต้องรอผลประชุมจาก DREAMWORKS อีกที

อีกข่าว TINTIN (อ่านว่า แตง แตง) ถูก SPIELBERG ซื้อไปแล้ว อาจจะทำออกมาเป็น 3 มิติเช่นกัน แต่ยังไม่รู้ว่า จะเป็น CG หรือคนแสดงครับ

หนัง 3D ล่าสุดที่จะฉายคือ JOURNEY  TO THE CENTER OF THE EARTH 3D นำแสดงโดย BRENDAL FRASER ครับ  ส่วนตัวไม่ชอบดู 3D  เลย  ใครชอบบ้าง?

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
หนัง 3D ไม่ได้ชอบ แต่ก็ไม่เกลียดครับ งั๊นๆครับ

เดี๋ยวตอนออกแผ่นก็ต้องสองระบบอยู่ดีครับ โดยเฉพาะ DVD คงใส่แผ่นเดียวสองระบบเลย ฮิ้ววว

อดทนรอออกแผ่นละกันครับถ้าไม่ชอบ เจ๋ง

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
 ผมชอบนะครับหนัง 3D ถึงจะต้องใช้อุปกรณ์ช่วยในการดู แต่มันก็ทำให้เราได้ตื่นตาตื่นเต้น เหมือนหนังมันมีชีวิตออกมาโลดเล่นในโลกจริงๆ
ถึงจะเป็นช่วงสั้นๆแต่ก็ได้อารมณ์ดีครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 606 607 608 609 610 611 612 [613] 614 615 616 617 618 619 620 ... 1665