หน้า: 1 ... 70 71 72 73 74 75 76 [77] 78 79 80 81 82 83 84 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4972268 ครั้ง)
มาเป๋ครับ   ฮี่ๆ

เมื่อคืนขุดหนังมาดู  เรื่องน๊อตติ้งฮิล  ดูครั้งที่  17  แล้ว  เป็นหนังในดวงใจเรื่องนึงเลย  สำหรับหนัง โรแมนติก
ดูได้เรื่อยๆ เวลาเครียดๆหยิบมาดู  อารมณ์ดีขึ้นเยอะ

เรื่องนี้ ตูหลับในโรง โดนยิกเนื้อเขียว  ฮือๆ~
คิดแล้วง่วงไม่หาย เฮ้อตูไม่เป็นคนโรแมนติกเลยหรือนี่  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
วก เข้า ก้านกล้วย นิดนึง
เพิ่งดูตัวอย่างมา ไม่เป็นอย่างที่คิดแฮะมีสงครามด้วย อาจจะดู ถ้าไม่มีอะไรดูจริงๆ
แต่หลายฉากที่ออกมาคล้าย Lord of the ring มากๆ ไม่น่าเลย หน้ามึน หน้ามึน
--------------------

ไม่มีกระทู้หนังเก่า ดูที่ไรไม่เบื่อมั่งรึ.. ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
กับใครครับ  เกย์แอบ

แหม  ยุ่งไรด้วยหละครับ  พ่อคนไม่มีแฟน   ฮี่ๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 ฮิ้ววว แหมก็อยากตาร้อนไงครับ

คุณพี่ คนมีแฟนสวย  ฮิ้ววว

เอือม ชิส์
จริงๆดาวินชี่อาจเป็นแผนโปรโมตหนังสือ  คริคริ
เพราะนานาว่าจะไปหามาอ่านเหมือนกัน ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
จริงๆดาวินชี่อาจเป็นแผนโปรโมตหนังสือ  คริคริ
เพราะนานาว่าจะไปหามาอ่านเหมือนกัน ฮิ้ววว

คงไม่ใช่อ่ะ นานา เพราะหนังสือมันออกมา สองสามปีแล้วล่ะ

เค้าพูดกันเรื่องนี้นานแล้วแต่ว่าพอเป็นหนัง ทางคริสต์จักร ก็เล่นอีกรอบ
เพราะว่าหนังมันแพร่หลายกว่าไง เห็นภาพเลย
ไปเข้า เฮ้ย!ไปดู โพเซดอน มาแล้วครับ ต้องบอกก่อนว่าผมเคยดูหนังแผ่นชื่อเดียวกัน แต่เนื้อเรื่องคล้ายกัน ไม่เหมือนกันซะทีเดียว แต่ผมชอบการใช้ CG ของหนังเรื่องนี้ครับ แม้จะขาดเรื่องของความมีเหตุและผลไปบ้าง แต่หนังดำเนินเรื่องกระชับดีครับ ทำให้ดูแล้วไม่หลับ แถมผมยังได้เห็น เคริกซ์ รัชเซล ตอนพุงปลิ้นด้วย ฮิ ฮิ (สงสัยพักหลังๆกินเก่งขึ้น) เอาเป็นว่าผมให้สามดาวจากห้าดาวครับ ถ้าใครไม่มีโปรแกรมไหนอยู่ในหัว(เนื่องจากโปรแกรมหน้ามีท่าทีว่าจะถูกเลื่อนถูกแบน)ผมว่าเรื่องนี้ก็ทำให้ท่านไม่ผิดหวังมากนักครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
-คลื่นยักษ์มันมาได้ยังไงครับ งงๆอยู่
-สงสัยกินสาหร่ายเหงือกปลากันเข้าไปมั้ง ดำน้ำกันอึดจริงๆ กร๊าก

ลุ้น ตื่นเต้นก็โอเคครับ
แต่มันเดาง่ายว่าคนที่จะรอดก็อยู่ในจำนวนที่หาทางหนี5-6คนนั่นแหละ  งง งง

กำลังโหลดข้อมูล .....
-คลื่นยักษ์มันมาได้ยังไงครับ งงๆอยู่ -สงสัยกินสาหร่ายเหงือกปลากันเข้าไปมั้ง ดำน้ำกันอึดจริงๆ กร๊าก

ลุ้น ตื่นเต้นก็โอเคครับ
แต่มันเดาง่ายว่าคนที่จะรอดก็อยู่ในจำนวนที่หาทางหนี5-6คนนั่นแหละ  งง งง

ผู้กำกับสั่ง Action ครับ คลื่นมันเลยออกมา  แป่ว

ตกลงดาวินชี่มันตัดเปล่า ใครรู้บอกหน่อยนะ  กรี๊ดดดดด

[ว่างให้เช่า]
ถามด้วยเหมือนกันครับ ดาวินชี่โค๊ด วันนี้มีรอบพิเศษหรือเปล่าครับ รอบสองทุ่มเป็นต้นไปครับ มีไหมครับจะได้ไปดู  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

ตกลงดาวินซี่ยังได้ฉายอยู่ป่าวเนี้ย

จะดูนะเนี้ย  ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไปดูด้วยได้ไหมครับ เกย์แอบ

ไปดูด้วยได้ไหมครับ เกย์แอบ

ถ้าเลี้ยงก็เอาสิ

เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไปป่ะล่ะ นุ๊ก 
ถ้าเลี้ยงก็เอาสิ

เกย์แอบ
มีอยู๋20ซื้อตั๋วได้กี่ใบครับ หมีโหดดดด

หน้า: 1 ... 70 71 72 73 74 75 76 [77] 78 79 80 81 82 83 84 ... 1665