หน้า: 1 ... 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4971530 ครั้ง)
ไม่ได้เป็นหนังผี
แล้วตัวอย่างหนังนี่ดูเหมือนดรามามากเลยนะ

อ้าว นี่หมอประชดนี่ 555

等着
เหมือนวัยอลวนไง บอกว่าเป็นหนังขำ
ที่ไหนได้ออกมาจากโรงดันได้อะไรมากกว่านั้นอีก
เรียกว่าใส่หน้าหนังผิด ถ้าไม่ออกมาจบเห่ก็เจ๋งไปเลย

ไปดูมาเมื่อวาน ประทับใจว่ะ
รู้สึกว่าเป็นหนังส่งออกไปฉายเมืองนอกได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งได้ดู LORD OF WARS ถึงนิโคลัสเคสจะไม่ได้บู๊มาก แต่บทหนังทำออกมาดีนะ ดูแล้วรู้เลยว่าสงครามเนี่ย มือที่สามอย่างพ่อค้าอาวุธนี่แหละที่ได้ผลประโยชน์มากมาย  แถมตอนจบได้เหน็บพวกมหาอำนาจแบบเจ็บๆคันๆเอาไว้ด้วย ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.พ. 2006, 08:44 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ดีละ จะได้ดูซะที
เพราะผมโหลดมาดองไว้ในเครื่องจนกระสุนด้านหมดแล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นเดี๋ยว เสาร์หน้าไปซื้อ DVD(ก๊อป) มาดู

แต่เมืองไทยนี่ดีจริงๆ มาสเตอร์ออก ก๊อป DVD มันก็ก๊อป เอามาขายเลย ดีจริงๆ
ดูแดจังกึม  มันจัดเป็นหนังได้มั้ยอ่ะ

โล่ง
อยากดูเด็กหอมากเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด
น้องไมเคิล ที่แสดงเป็นวิเชียร น่ารักสุด ๆ

วัยอลวนก็ดูแล้ว ทีแรกดูเพราะ หนามเตยน่ารัก  กึ๋ยๆ
แต่พอดูจบ รู้สึกว่าได้อะไรมากกว่าที่คิด
เพราะพระเอกก็น่ารักไม่เบาเหมือนกัน
พูดถึงเนื้อหาบ้างดีกว่า เนื้อหาดีค่ะ ชอบ
เมื่อวานดูเด็กหอ ชอบมาก
วันนี้ดูดอยหลังหัก (ยุกันดีนัก) ก็โอเค

ถ้ามองข้ามประเด็นความอคติต่อการร่วมรักของเกย์แบบลึกๆ ในใจออกไป
ก็จะถือว่า หนังเรื่องนี้สวยจริงๆ และนานจริงๆ ครับ

ตอนแรก ไปดู วัยอลวน นะ ชอบมากๆ
ประทับใจ สุดยอด .. โอ้ เลิศมาก ...

ไปแอบดู ตั้งแต่ .. มา ถ่ายแถวๆบ้าน ...
นางเอก น่ารัก เซอได้ใจอย่างแรง ..

เมื่อเดือนก่อน ..ซื้อมาให้แม่ดู ..
เอ๊ะหนังอะไรนี่ ... พาผู้ชาย มานอนด้วยยยย  หน้าแตก
เป็นเด็กเป็นเล็ก หัดดูหนังแบบนี้ได้ยังไง  หน้าแตก หน้าแตก

อ่าว ...ผิดตูอีก  ฮือๆ~

อยากดูเด็กหอ มากๆ ๆๆๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
เมื่อวานไม่มีอะไรทำ เลยไปดูหนังแถวเมเจอร์รัชโยธิน ไม่รู้จะดูอะไร หันไปทางไหนก็เจอแต่เด็กหอ เห็นโปรแกรมมีอยู่เรื่องนึงที่น่าดู นั่นก็คือ walk the line แต่ดันฉายโรงพิเศษ ด้วยความอยากดูเอาวะ 170 บาท ใช้เอ็มคลับเหลือ 150 บทหนังถือว่าสอบผ่าน นางเอกโอเค พระเอกโอเค ที่แปลกใจคือทั้งนางเอกกับพระเอกร้องเพลงดีมาก เหมือนนักร้องจริงๆเลย เขาเข้าใจเลือกมาแสดงนะ หนังมีคติสอนใจและแทรกเรื่องของพิษภัยจากยาเสพติดเอาไว้ได้ดี สรุปดูแล้วมีความสุขไม่เสียดายเงินเลยครับ  ลันล้า

ดูดอยหลังหักยังอ้ะ
พระเอกกับ .. เอ้อ.. พระเอกอีกคน ขี่ม้าเก่งโคตรๆ
ไม่รู้มันเลือกตัวแสดงกันยังไง สงสัยระบุสเปคหินน่าดู

ดูดอยหลังหักยังอ้ะ
พระเอกกับ .. เอ้อ.. พระเอกอีกคน ขี่ม้าเก่งโคตรๆ
ไม่รู้มันเลือกตัวแสดงกันยังไง สงสัยระบุสเปคหินน่าดู
สงสัยมานานครับ ดอยหลังหักนี่หนังไทยหรือเทศครับ แล้วเรื่องนี้มีพระเอกสองคนเหรอครับ ยังไม่ได้ดูครับ ดีไหมครับ

หนังฝรั่ง ตัวเต็งชิงออสการ์ปีนี้ครับ
เป็นเรื่องของคาวบอยสองคนที่ไปทำงานอยู่ด้วยกันบน Brokeback Mountain
ซึ่งก็ได้ค้นพบว่าตัวเองเป็นเกย์ และมีความสุขด้วยกันบนสวรรค์แห่งหั้นครับ

แต่พอลงมาจากเขา โลกแห่งความจริงก็รออยู่ข้างล่าง..

หนังฝรั่ง ตัวเต็งชิงออสการ์ปีนี้ครับ
เป็นเรื่องของคาวบอยสองคนที่ไปทำงานอยู่ด้วยกันบน Brokeback Mountain
ซึ่งก็ได้ค้นพบว่าตัวเองเป็นเกย์ และมีความสุขด้วยกันบนสวรรค์แห่งหั้นครับ

แต่พอลงมาจากเขา โลกแห่งความจริงก็รออยู่ข้างล่าง..
ออ...ดอยหลังหัก Ha...Ha...  กร๊าก ถ้าว่างแล้วจะแอบไปดูคนเดียวครับ

ผมดูพฤติกรรมคนในโรงที่ไปกันเป็นคู่ๆ แต่หน้าตาไม่ได้บ่งบอกเลย
หรือเป็น แต่แบบแอบๆ หลบๆ ซ่อนๆ แล้วรู้สึกว่าเข้ากับหนังมากๆ ครับ
(แค่คู่ ช-ญ หรือ ญ-ญ ก็มีหลายคนเหมือนกันนะ)

หน้า: 1 ... 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 ... 1665