หน้า: 1 ... 34 35 36 37 38 39 40 [41] 42 43 44 45 46 47 48 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4971579 ครั้ง)
อยากดู อินวินซิเบิ้ลเวฟเหมือนกันอ่ะ

ใครอยากไปดูกับ พี่มั่ง
อินวินซิเบิ้ลเวฟ นี่ใช่หนังของ คุณเป็นเอก เรืองรัตน์ หรือเปล่าครับ ???

ถ้าใช่ก็รอดูตอนเข้าโรง ถ้าไม่ใช่ก็รอดูตอนเข้า UBC

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
อยากดู อินวินซิเบิ้ลเวฟเหมือนกันอ่ะ

ใครอยากไปดูกับ พี่มั่ง

ท่าทาง คงไม่มีหรอกค่ะ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ท่าทาง คงไม่มีหรอกค่ะ เกย์แอบ

ยิ่งประชดประชัน แปลว่าผู้หญิงรัก  เกย์แอบ
ทฤษฏีสนับสนุน"การหลงตัวเองแบบผิดๆ"

ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
อินวินซิเบิ้ลเวฟ นี่ใช่หนังของ คุณเป็นเอก เรืองรัตน์ หรือเปล่าครับ ???

ถ้าใช่ก็รอดูตอนเข้าโรง ถ้าไม่ใช่ก็รอดูตอนเข้า UBC

ใช่ครับ
เป็นเอดส์ รัตนเรืองครับ
ขอบอกว่าเรื่องนี้ให้ดูด้วยใจนะ อย่ายึดติดอะไรทั้งสิ้น
เพราะพูดง่ายๆ ว่าหนังแกแนวมากๆ
คือรู้อยู่แล้วว่าฉายโรงพอเป็นพิธี แล้วก็เจ๊งในประเทศชัวร์ๆ ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งไปดูเด็กหอมาเมื่อวันอาทิตย์ค่ะ..
สนุกมาก ไม่ได้น่ากลัวอะไรหรอกค่ะ
มันให้ความรู้สึกของคำว่ามิตรภาพได้ดีมากๆเลย
พึ่งไปดูเด็กหอมาเหมือนกัน เป็นการรำลึกความหลังที่โดนไล่ให้ไปอยู่หอ  ฮี่...

[ว่างให้เช่า]
เมื่อก่อนก็เคยเป็นเด็กหอด้วยแหละ  เกย์ออก

เมื่อก่อนก็เคยตกเหวด้วยล่ะ  เกย์ออก
วันนี้ไปดู Casanova มา
ตลกดีๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เบื่อ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เด็กหอ. นี่

ชื่อหอไรครับ 

หอปรารถนาดี ? หรือเปล่าครับ ปลื้ม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หอวังค่ะ แป่ว
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หน้า: 1 ... 34 35 36 37 38 39 40 [41] 42 43 44 45 46 47 48 ... 1665