หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4971844 ครั้ง)
ชอบหนังละเลงเลือดค่ะ  ยิ้มน่ารัก

อย่าเพิ่งเข้าใจผิด เอ่อ ไม่ใช่อย่างงั้นนะ

ก็ดูได้หมดทุกแนวแหละค่ะ

Ice Age ก็ชอบเรื่องสั้นๆ ได้ใจความ สนุกดี  ปลื้ม

Ocean's Eleven และ 12 ก็ชอบ เจ๋งดี  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
down of the dead ซิเค้อ หนังแหวะตลอดกาลเลย อ้วก

Dawn of the Dead ต่างหากละยะ  แบร่

แต่ถ้าหนังแหวะ ต้อง Saw
แต่ถ้าหนังที่เหมาะกับเฟิร์นที่สุดต้องเรื่อง Life is butiful...  ฮี่... โคตรจะเข้ากับแผ่นหลัง..เสื้อเหลือง... ฮิ้ววว
SAW สิ สุดยอด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อยากดูหนังแหวะแบบเอเชียไหมครับ
แนะนำอย่างยิ่ง - อารมณ์ อาถรรพณ์ อาฆาต ภาค 2 (Three Extreme)
ในหนังมี 3 เรื่อง แนะนำให้ดูเรื่องที่สองของฮ่องกง

แล้วจะรู้  อ้วก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สปอยล์

นางเอกแพ้ท้อง เลยอ้วกทั้งเรื่อง
เคยดูหนังสั้นที่หนูหิ่นออกมาเต้นเลียนแบบชิกเก้นลิตเติ้ลหรือยังครับ ชอบเพลงประกอบครับ จำได้ไหมครับที่ตอนท้ายบอกให้ปิดโทรศัพท์น่ะครับ  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สปอยล์ กว่า

มันท้องแล้ว แดกเหล้าด้วย...
หนังแหวะที่แนะนำ  CSI  ทุกเวอร์ชั่น  มีศพทุกตอน  แหวะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ดูแมททริกดีกว่า เห็นมอเฟียส แล้วคิดถึงเฮียเลย
ก็เลย
แหวะ  อ้วก
ไรวะ   โวย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ๊ะ ~~ เค้าย้อเย่นนนน  กรี๊ดดดดด
 กร๊าก

หนังแหวะที่แนะนำ  CSI  ทุกเวอร์ชั่น  มีศพทุกตอน  แหวะ

ฮ่า..ฮา..CSI นี่เด็กๆ
มันมีซีรี่อื่น ที่เมกา ดูไม่ไหว
โคตรแหวะ แต่ชอบอันนึง
หลอน เรื่อง Medium

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
อยากดูหนังแหวะแบบเอเชียไหมครับ
แนะนำอย่างยิ่ง - อารมณ์ อาถรรพณ์ อาฆาต ภาค 2 (Three Extreme)
ในหนังมี 3 เรื่อง แนะนำให้ดูเรื่องที่สองของฮ่องกง

แล้วจะรู้ อ้วก

เป็นอะไรอะคะ แค่เกี๊ยว 

ตอนม.4 อาจาย์แนะแนวให้ดูวีิดีโอทำแท้งเถื่อนสุดยอดมาก

แบบมีที่ดูดยังกะเครื่องดูดฝุ่นเลยอะ เลือดเปรออะเต็มถุงดำเลย

ชอบ CSI สนุกดีชอบดูช่อง AXN ซีรีย์ทำดี  เจ๋ง เจ๋ง

เรื่อง Saw ไม่โหดเลย ไม่สะใจ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 ... 1665