หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 77

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกชิงจ้าวมุกควาย  (อ่าน 237141 ครั้ง)
 กร๊าก
มะขามเจงๆงับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2006, 11:46 น. โดย เจ้าโต » บันทึกการเข้า
 เศร้า it ' s possible . I ll to be your closefriend
 เศร้า  like a very................closefriend
 เศร้า I know I can't
 โห  why not?
 เศร้า  you have .......already
 โห 55+
 เศร้า na
 มึนตึ้บ jaa
 เศร้า but i ll be gig
 เศร้า I can
 มึนตึ้บ you can....but i can't.
 เศร้า I can 't stay if don't have you
 โห ........... อ้วก

เบื่อมุกเพื่อนสนิท  เอือม
หนุงหนิง : พี่มาร์คค่ะ กลิ่นอะไรหอมจัง
พี่มาร์ค:  กลิ่นความรักมันกำลังสุกงอมจ้า  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ไอ้มืดหมี นานา ยืมตังพันนึง
 ลันล้า ไม่มีตังว่ะค่ะ
 ไอ้มืดหมี เธอไม่มีความผูกพันกับเราเลยเหรอ

ไอ้มืดหมี นานา
 ลันล้า ?
 ไอ้มืดหมี สอบภาษาไทยตกมั้ย
 ลันล้า ตก
 ไอ้มืดหมี โง่ว่ะ
 ลันล้า พ่องมึงสิคะ
 ไอ้มืดหมี แต่ก็ รักนะ เด็กโง่......

ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ยิ้มน่ารัก นี่รู้มั้ยใครค้นพบ Lazer
 ไอ้มืดหมี ?
 ยิ้มน่ารัก ม้อย ไง
 ไอ้มืดหมี ?
 ยิ้มน่ารัก ม้อยเจ้อเลเซอร์
 ไอ้มืดหมี  ไอ้มืดหมี
หนุงหนิง : พี่มาร์คค่ะ กลิ่นอะไรหอมจัง
พี่มาร์ค:  กลิ่นความรักมันกำลังสุกงอมจ้า  ยิ้มน่ารัก

เหลือบ

<3.
ว่าแต่ตัดสินศึกนี้เมื่อไหร่ีคะ

นั่นสิ

กลิ่นเน่าโชยมาแล้ว

ต้องหาควายสักตัวมาตัดสิน

Today you , Tomorrow me.
เหลี่ยม : เห็นทีเราต้องยุบสภา
ชูวิทย์ : มายุบสปา หยั่งงี้ผมก็เสียเดะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ยิ้มน่ารัก ยุบแล้วๆ
 จ๊วบ  ยังไม่ยุบ
 ยิ้มน่ารัก สภาเขายุบแล้วไม่ใช่หรอ
 จ๊วบ  ก็ให้ใจเราพองทุกครั้งที่ใกล้เธอ

อ้วก
เอาอะไรคิดฟะ  อ้วก

Las Noches Rubicundior
 ง่ะ

(ปั่น อิอิ)

Life isn't always made to order.
เอาอะไรคิดฟะ อ้วก

สมองเค้าไง กรี๊ดดดดด
สดๆจากเอ็ม

ไอ้มืดหมี นานาว่างมะ จะช่วยให้หาของ
:33:ว่าง หาไรเหรอ
 :31:หากุญแจมาไขใจเราที

หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 77