หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: Bung Chawak อ่านว่าอะไรคะ  (อ่าน 60959 ครั้ง)
จะได้ทราบว่า Bung Chawak อ่านว่าอะไรครับ

อ๋อเข้าใจ
ขุดค่ะ หมีโหดดดด

Schools Minister(ของประเทศอังกฤษ) แปลเป็นอะไรดีคะ งง
รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ

กระทรวงการศึกษา

กระทรวงโรงเรียน  ง่ะ

กระทรวงแง้ว~...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2006, 10:37 น. โดย ......... » บันทึกการเข้า
จะแปลว่ารัฐมนตรีกระทรวงศึกษาธิการนี่ถูกรึเปล่าคะ
หรือว่าคนละคำกัน งง
ก็คงได้มั้ง

กระทรวงการศึกษา ก็ได้  ปลื้ม
ขอบคุณค่ะ ยิ้มน่ารัก
(+1)
ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกัน
มีเว็บไหนที่อ่านออกเสียงเป็นคำๆ ให้เราเลยไหมครับ
อยากฟังเสียงคำว่า AJAX

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
flash ทำได้ครับ  ฮิ้ววว (ต้องเชื่อมฐานข้อมู,นะ)

ของเว็บอะไรจำไม่ได้ (ขี้เกียจหา)
ตูตะหงิดใจตั้งกะพวกชื่อเฉพาะอย่าง Adobe (เมื่อก่อนอ่านอะโด๊บ) หรือ DivX (เคยอ่านดิฟเอ็กซ์) แล้วแหละ

หรือไม่ก็ Asus (เคยอ่านเอซัสมาตั้งนาน)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วมันอ่านว่าไรอ้ะ
แอสอุส  งั้นเหรอ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อัสซุส

http://www.asus.co.th

ยิ้มน่ารัก

Today you , Tomorrow me.
แต่ก่อนก็อ่านเอซัส  ฮิ้ววว

<3.
คิดไงก็อ่านไปงั้น เดี่ยวก็จะรู้เอง ว่าเรานั้น หมีแค่ไหน หมีโหดดดด

อ่านว่า เอซัส  หมีโหดดดด

ตอนนี้ก็ยังอ่านว่าเอซัส  หมีโหดดดด
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16