หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจฟอนต์ PS (ไม่ใช่ฟอนต์ PSL นะ)  (อ่าน 15789 ครั้ง)
ตามนี้ ได้ทั้ง  msn + email
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2005, 17:58 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
หวัดดีครับคุณทัชชี่

ยินดีต้อนรับครับ หึหึ ขอเป็นเอ็ม
สนใจครับ กรี๊ดดดดด
ยังไม่มีเลย ส่งมาให้ทางอี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ส่งมาให้ทางเมลล์ด้วยครับ หิหิ  หื่น
เฮ้ย พูดจริงๆ อย่ามาทำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เฮ้ย พูดจริงๆ อย่ามาทำ
สนใจคร้าบบบบบบบบบบบ
ท่านทัชชี่มาเองเลย
 เกย์แอบ
ด้วยครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สวัสดีครับอาจารย์  ยินดีต้อนรับครับ  ยิ้มน่ารัก

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ขอด้วยคนนะคะ..  ยิ้มน่ารัก

ห นี ร ะ เ บิ ด ม า ปั่ น บ อ ร์ ด
อ๊ะ เหรอครับ
ขอโทษที ผมไม่ค่อยอยู่ในวง

อ๊ะ เหรอครับ
ขอโทษที ผมไม่ค่อยอยู่ในวง
ส่งให้ด้วยครับทางเมล ขอบคุณคับ
                    methacardsic@thaimail.com
อ๋อ...นึ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2