หน้า: 1 ... 429 430 431 432 433 434 435 [436] 437 438 439 440 441 442 443 ... 906

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปหมาแมวและกระรอกบินน่ารักมาอวดก  (อ่าน 3559870 ครั้ง)
เขี้ยวหมูปิ้งเห็นแล้วสยอง โห

The Show Must Go On
จะเกิดอะไรขึ้น ยังไงชีวิตก็ต้องเดินต่อ

น่าสนุกจัง กร๊าก

ไข่ต้มสวยแฮะ

งบน้อย
น่ารักทุกตัวเลยอ่ะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
น้้องเมโระน่ารัก  กรี๊ดดดดด

ส่วนน้องหมาเล่นกันท่าทางน่าสนุก
แต่อรคงไม่กล้าเข้าไปเล่นด้วย  กร๊าก

อันบัน ♥
หมูปิ้งหล่อ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หมูปิ้งเป็นผู้หญิงนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หมูปิ้งหล่อ  กรี๊ดดดดด

ถ้าไปนั่งอยู่ตรงนั้น จะกอดทีละสองตัวพร้อมกันเลย  ยิ้มน่ารัก

อ้าวหมูปิ้งเป็นฉาววว  กรี๊ดดดดด

จริงเหรอน้องกิ้ว
งั้นหมูปิ้งก็เป็นทอมหล่ออ่ะดิ๊  ฮี่...

อ๊ะ กิ้ว งง  ฮือๆ~

จะงงอาร๊าย  ง่ะ

ในรูปที่เห็นอยู่คือเจ้าหนึ่งกับเจ้าสอง ซึ่งยกให้ลูกของป้าเอาไปเลี้ยงครับ เมื่อต้นสัปดาห์เพิ่งได้รับรายงานว่า
เจ้าหนึ่งถูกรถชนตายไปเสียแล้ว เมื่อหลายเดือนก่อนเจ้าสองตกบ่อ เกือบตายไปแล้วเหมือนกัน ดีที่รอดมาได้
เพราะไปเจอเข้าเสียก่อน เจ้าสองตัวนี่เป็นพี่น้องกันมาตั้งแต่ออกแต่อ้อน แต่นิสัยกลับไม่เหมือนกันเลยครับ
เจ้าหนึ่งออกจะห้าวๆ แต่ขี้อ้อนมาก ส่วนเจ้าสองติดเจ้าหนึ่งแจไปไหนไปกัน แต่หลังๆเจ้าหนึ่งชอบหนีเที่ยวจนใน
ที่สุดก็พบจุดจบจนได้ หลับให้สบายนะเจ้าหนึ่ง  ฮือๆ~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ๊า  ฮือๆ~
เอ๊า  ฮือๆ~

สงสารเจ้าหนึ่ง

แล้วเจ้าสองตอนนี้เป็นยังไงบ้างอ่ะคะ  ไอ้มืดหมี

อ่านแล้วคิดถึงเจ้าถุงทองที่บ้านเลยค่ะ

แต่ก่อนก็เลี้ยงเจ้าถุงเงินกับถุงทองไว้คู่กัน เป็นพี่น้องกัน โตมาด้วยกัน นิสัยไม่เหมือนกันด้วย

ถุงเงินเป็นผู้หญิง ขี้เล่น ชอบออกไปข้างนอก ปีนต้นไม้

ถุงทองเป็นผู้ชาย จะเงียบ ๆ ชอบนอน แต่ถ้าเกิดคึกอยากเล่นขึ้นมา จะซนกว่าถุงเงินอีก

อยู่มาวันหนึ่งก็เกิดอุบัติเหตุทางรถยนต์กับถุงเงิน

คืนแรกถุงทองร้องหาถุงเงิน ร้องทั้งคืนเลย T-T นอนไ่ม่หลับอ่ะค่ะ ปกติเจ้า 2 ตัวนี้นอนด้วยกันตลอด

ตอนนี้ เวลากวางกลับมาบ้าน ก็จะไปรับที่หน้าประตูบ้าน และก็เวลานอนหลับก็จะต้องเอามือรองหัวให้ด้วย -*-"

เหมือนกะเค้าเหงาอ่ะค่ะ -*-"
หน้า: 1 ... 429 430 431 432 433 434 435 [436] 437 438 439 440 441 442 443 ... 906