หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: นักปั่นหน้าใหม่  (อ่าน 46015 ครั้ง)
อ่าน ดู เหมือนมีจุดประสงค์ในการปั่น  ง่ะ 

งั้นขอสัมภาษณ์ต่อ

แล้วขั้นต่อไปละ คิดว่าจะเป็นอย่างไงกับอนาคตในการปั่น   (อิอิ)

(อิอิ) ไม่มีจุดประสงค์หรอกค่ะ ปั๋นไปเรื่อยๆ
วันไหนอยากปั๋นก็ปั่น วันไหนเฉยๆก็ทิ้งไว้ ไม่ก็ล้างดาวไปเลย  แป๊ะยิ้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
กว่าตูจะมาเป็นมังกร ใช้เวลาร่วมปีกว่าๆ บักเอมันใช้เวลาแค่ 5-6 เดือนเอง  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เข้ามาดู

รอดูยุ่ง ว่าจะใช้เวลากี่วัน  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เหนื่อยกันบ้างรึไง  เคยคิดว่าตัวเองนั่งปั่นเยอะแล้วนะวันนึงวันนึง แต่พอเทียบ กับ คุณยุ่งแล้ว ผมละเหนื่อยแทน....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พนันกันไหม

ผมว่าพี่ยุ่งเป็นมังกรภายใน หนึ่งเดือน  (วันที่ 24 เดือน ธันวาคม พ.ศ.2549)

กินรอบวง

ไม่ได้หรอก  ฮิ้ววว

ปั่นไปซักพักจะมีจุดอิ่มหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ปั่นกันหน้ามืด  ไอ้มืดหมี
คุณตัวยุ่งนี่ใครเหรอ
ช่วงนี้กำลังเข้าฟอร์มเหรอครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 น้องดำ  ปั่นด้วยคนล่ะกัน  

เลวยั้นเงา
คุณตัวยุ่งนี่ใครเหรอ
ช่วงนี้กำลังเข้าฟอร์มเหรอครับ

ใช่ครับ ตอนนี้ เขาอยุ่ แดนหลัง แต่วิ่ง ล้วงลูกแดนกลางก่อนส่งต่อให้แดนหน้า กระชากยิง ลูกไหล มาเข้าทางแดน ดีทูบี ซัดตุงตาข่าย ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

แต่ยังไม่ทำลายสถิติเอนะ

หรือว่าทำลายหว่า  ไอ้มืดหมี

สงสัยต้องรีบเรียกวงสวิงกลับมาซะแล้ว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เอ๊ะ นี่ มันกีฬาชนิดไหนกันแน่ครับ .....เทนนิส มีตัวทำเกมริมเส้นด้วยเหรอครับ 

ขอแอบกำหนดกติกาใหม่เงียบๆ นะครับ
ปั่นผิดที่ผิดเวลา มีสิทธิ์โดนกดตัวแดง 1 ครั้ง ลันล้า~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16