หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: อำมหิต  (อ่าน 10260 ครั้ง)
รุนแรงไปมั้งคะ ง่ะ

ถลกหนังออกมาค่ะ สวยดี กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
น่ารักจริงๆ ยัยโหดดด โวย

เอ้า เสนอแนะเฉยๆ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ปล. แต่มีคนมาทุบน้องหมาในวัด แถวบ้าน ซะมันหนีหายหรือตายไปก็ไม่รู้  ผมก็ดันตัดสินปัญหาโดยการ เอาปืนลมลูกตะกั่ว ( ที่ใช้ยิงแข่งน่ะครับ ) ซัดเข้าเป้าตาในระยะ 50 เมตรไป หวังว่าคงไม่มากกว่าตาบอดนะ แค่อยากให้มันพิการ ฮี่ๆ

ง่ะ ...

คนเรามันโดนเพาะบ่มมากับสังคมอันเลวร้าย โดยผ่านทางระบบเศรษฐกิจนี่แหละ ทำใจจิตใจเราโดนบ่มเพาะมาจนรู้สึกว่า "กูต้องพอใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นมากที่สุดเท่าที่กูต้องการ" แต่มันทำไม่ได้นอกจาก อำนาจบารมี และ เงินทอง ทำให้มันอัดอั้นระบายทางไหนก็ไม่ได้ เก็บเอาไว้
พออะไรมันขัดใจนิดหน่อยๆ แล้วสิ่งนั้นมันไม่มีทางสู้ มันก็จะใช้กำลังระบายอารมณืออกมา มันเกิดมาจากสันดานที่เก็บมาตั้งแต่เกิดนั่นแหละ

ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แอบอ้าง
ปล. แต่มีคนมาทุบน้องหมาในวัด แถวบ้าน ซะมันหนีหายหรือตายไปก็ไม่รู้  ผมก็ดันตัดสินปัญหาโดยการ เอาปืนลมลูกตะกั่ว ( ที่ใช้ยิงแข่งน่ะครับ ) ซัดเข้าเป้าตาในระยะ 50 เมตรไป หวังว่าคงไม่มากกว่าตาบอดนะ แค่อยากให้มันพิการ

ที่นาแถวรพ. มีคนเลี้ยงวัวควายอยู่ ปกติเวลาไล่ควายพวกนี้จะใช้หนังสติ๊กยิง

อยู่มาวันนึงพลาด โดนพวกเดียวกันเอง ... อะไรต่อมิอะไรในลูกตา หลุดออกมากองอยู่รอบๆ.... ลูกตาแตกเละ
อายุ19เอง

......

อีกรายนึงเคยเจอตอนเรียน เด็กอายุ10ขวบ เล่นปืนลมกับเพื่อน ยิงเข้าลูกตา....
ทะลุลูกตาผ่านกระดูกเข้าตาด้านในเข้าไปที่สมอง
คนนี้ไปเจอที่ตึกนิติเวชตอนเรียนเรื่องชันสูตร
...
 หน้ามึน ถ้าเกิดเป็นอย่างนี้ พร้อมไหมล่ะกับสิ่งที่ตามมา
 ไอ้มืดหมี ดังนั้นยิงหัวดีกว่า แค่หัวแตก  หมีโหดดดด/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คงนับว่าเป็นกรรมได้ล่ะมั้งครับ โดนกันเองก็ดี ดีกว่าไปโดนคนที่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่
ไม่รู้นะ แค่อ่านข้างบนกะข้างล่างแล้วรู้สึกแปลกๆ  (อิอิ)
ถ้าเป็นเรื่องจริงคงแย่นะคะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โหดร้ายจังเลย คนนี่ใจร้ายมากๆ
มนุษย์ช่างโหดร้ายเสียจริง  ฮือๆ~

--*-- เกลียดมนุษย์จริง (พูดเหมือนเราไม่ใช่คน 5555*)
ผมเกลียดมนุษย์ที่การใช้ชีวิต แต่รักในชีวิตมนุษย์

การมีชีวิตมันงดงามนะครับ ไม่ว่าตัวอะไรก็อย่าไปทำลายชีวิตมัน

เคยมีคนมขโมยลูกหมาที่หมาป้าผมคลอดออกมาเหมือนกัน  เป็นขอทานคงเอาไปเป็นผู้ช่วย( คงเคยเห็นกัน )
แต่ไม่ได้ขอป้าผมไว้ แถมตีหมาป้าผมด้วย ดีที่วันนั้นคนงานป้าผมแวะกลับไปดูอีกรอบ เห็นว่าไม่อยู่เลยไปหา
เจออยู่แถวๆนั้น พอขอคืนมันก็ไม่ยอมคืน คนงานเลยโทรเรียกป้าผม ผมเลยเกาะไปด้วย  ปรากฎว่ามันจะมาตีคนงานผมอีก พอเห็นพวกผมกับป้ามามันก็ไปหยิบไม้มากะหาเรื่องเลย  เลวจริงๆแค่จะเอาไปขอทาน

ปล. เรื่องจบที่มันเห็นปืนเข้าไปหมดความซ่าซะงั้นครับ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: 1 2 [3]