หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ แม่สะเรียง ฟอนต์ บ้านๆ  (อ่าน 699 ครั้ง)
ขอสอบถามครับ อยากทราบว่าฟอนต์ แม่สะเรียง ฟอนต์ บ้านๆ สามารถนำไปใช้ในเชิงพาณิชย์ได้มั้ยครับ
ขอสอบถามครับ อยากทราบว่าฟอนต์ แม่สะเรียง ฟอนต์ บ้านๆ สามารถนำไปใช้ในเชิงพาณิชย์ได้มั้ยครับ

ได้ครับ ผมอนุญาต
เงื่อนไขตามนี้

ถ้าพอมีสตางค์ รบกวนบริจาคให้กับคนอื่นต่อ เช่นมูลนิธิหมาแมว โรงพยาบาลการแพทย์ แม่ค้าหน้าปากซอย ป้าข้างบ้าน หรือที่ไหนก็ได้ตามชอบใจ บริจาคเท่าไรก็ได้
ถ้ายังไม่มีตังค์ เอาไปใช้ก่อนได้เลย หากวันไหนมีรายได้มีกำไร ค่อยแบ่งปันให้คนอื่นต่อ ไม่ต้องเป็นเงินหรอก เป็นผลงานที่เราทำก็ได้ครับ

สร้างสังคมแบ่งปันกัน
หน้า: [1]