หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ : ยังบาง NL_YangBang  (อ่าน 1029 ครั้ง)
สวัสดีทุกท่านครับ 

หลังจากที่จับพลัดจับผลูแก้สระลอยลอยอยู่นาน TT ในที่สุดก็สามารถสร้างฟอนต์ตัวนี้ได้สำเร็จ ชื่อฟอนต์ ยังบาง NL_YangBang ครับ
ฝากเป็นอีกผลงานหนึ่งและขอคำแนะนำ ติชม จากผู้รู้ทุกท่านเช่นเคยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มีข้อเสนอแนะที่ฟังดูแล้วย้อนแย้งมาก
ถ้าลองให้ฟอนต์ยังบาง มีแบบ Black น่าจะสวยดีครับ
แต่ฟอนต์มันชื่อ ยังบางหน่ะสิ ยังไงดี 55555
ยังบาง bold กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟังชื่อแล้วดูเฉียบมากครับ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ 
หน้า: [1]