หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ ตัวเลข  (อ่าน 1408 ครั้ง)

รูปจากตัวเลข เป็นรูปที่เห็นมาตั้งแต่เด็กและชอบมาก  ลองเอามาประกอบเป็นตัวอักษรดู

หวังว่าคงไม่มีใครเอาไปใบ้หวยนะ.. บาปกรรมแท้

ีuvSOV

เพิ่มเติม.. หมายเหตุ แจกไปคงไม่พ้น..เอาไปทำสิ่งอกุศล งดดีกว่าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธ.ค. 2021, 17:34 น. โดย uvSOV » บันทึกการเข้า
ไม่รอดวงการหวยครับ  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หวยในโลก Matrix  กร๊าก กร๊าก
เอ๊า งดแจกเลยเหรอ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ๊า งดแจกเลยเหรอ ฮ่าๆ ฮือๆ

ครับ..  คิดว่างด ดีกว่า  เพราะขนาดฟอนต์ลายเซ็น ทำลายน้ำเป็น demo version และออกแบบให้ไม่เหมือนเซ็นด้วยปากกาแล้ว  ยังมีคนจะเอาไปทำเป็นว่าเขารับ ออกแบบลายเซ็น ..  ผมต้องคอยชี้แจงว่า ที่ทำแต่ demo เพราะไม่อยากให้ใครเอาฟอนต์ไปใช้หลอกลวง  แต่เราทำเพื่อแสดงศักยภาพของฟอนต์ว่าสามารถไปได้ไกลมากนะ..แค่นั้น

ตัวนี้ทำเอามัน ไม่ได้คิดอะไร แต่พอเห็นพิมพ์ๆมาแล้ว .. อืม ไม่น่ารอดจากมิจฉาชีพครับ 55

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หน้า: [1]