หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้หน่อยครับว่าอันนี้ ฟอน  (อ่าน 1143 ครั้ง)
รบกวนหน่อยนะครับพอดีชอบมากๆ เป็น Font ที่อยู่บนพวกซองจ่ายยา เวลาเราไปโรงพยาบาลอ่าครับผมชอบทั้งเสน่ห์ของตัวอักษรกับระยะห่าง
หนังเต๋อนวพลชอบใช้ AngsanaUPC นี่แหละครับ
แต่พิมพ์แบบจัดระยะห่างตัวอักษะเยอะๆ สระวรรณยุกต์ก็จะเป๋ๆ แบบในภาพครับ

ผมก็ซื้อมาเหมือนกัน กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ 5555
แฟนพันธุ์เเท้เลย ผมก็จัดมาเหมือนกันครับ Freelance ขอบคุณมากๆนะครับพี่ผมนึกไม่ถึงจริงๆว่าเป็น Angsana 5555
มีเพจร้านไหมครับพี่ ผมสนใจอยากลองสั่งสินค้าดูครับ
จริงๆ มีหลายร้านครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]