หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการใช้ฟอนต์ค่ะ  (อ่าน 886 ครั้ง)
พอดีอยากนำฟอนต์  SOV_Sen ไปใช้ทำ ppt ประกอบการแนะนำสาขาในงานเปิดบ้านของคณะน่ะค่ะ
ซึ่งหน้าดาวน์โหลดฟอนต์ไม่ได้มีข้อตกลงการใช้อื่น ๆ แนบไว้  เลยอยากสอบถามเพื่อความแน่ใจว่าแบบนี้คือสามารถนำไปใช้ได้โดยไม่มีความผิดอะไรใช่มั้ยคะ
(จากที่อ่านสัญญาอนุญาตแล้วเราเข้าใจว่าสามารถนำไปใช้ได้เพราะ ไม่มีข้อตกลงอื่น ๆ ระบุไว้ในหน้าดาวน์โหลดหรือในไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาแล้วน่ะค่ะ  แต่ถ้าเราเข้าใจผิดไปรบกวนแนะนำเพิ่มเติมข้อมูลให้เราหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ)
ใช้ได้เลยครับ ผมอนุญาต
ขอบคุณมากเลยค่าา  ขอบคุณที่สร้างฟอนต์สวย ๆ ขึ้นมานะคะ :)
หน้า: [1]