หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: FONT: ลายมือทำสรุปของเราเองงงง  (อ่าน 1067 ครั้ง)
สวัสดีค่ะทุกคนนน เราเป็นนักศึกษาทันตแพทย์ชั้นปี 6 ค่ะ ช่วงนี้ปิดโควิดยาวๆ เราว่างมาสี่เดือนแล้วค่ะ555555
ปกติเราเป็นคนทำสรุปให้เพื่อนๆในรุ่น และเพื่อนๆก็ชอบบอกว่าลายมือเราอ่านง่าย เราเลยตัดสินใจทำฟ้อนต์ที่เป็นลายมือตัวเองเพราะช่วงนี้ชอบพิมพ์ lecture เวลาเรียนออนไลน์ค่ะ ในฟ้อนต์เรามี symbols ต่างๆที่เราชอบใช้เวลาเขียนสรุปด้วยค่ะ ปลื้ม
อันนี้เป็นฟ้อนต์แรกของเราเลย ติชมได้นะคะ เราแคปรูปมาจาก lecture ที่จดตอนเรียนออนไลน์เลย5555555
อยากปล่อยฟ้อนต์นี้ในเว็ปแต่ทำไม่เป็นง่ะ55555 ฮือ ยังไงแนะนำได้นะค้า  ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด

ต่อคิวที่นี่ได้เลยครับ คิวยาวนิดนึงนะครับตอนนี้
จองคิวปล่อยฟอนต์ที่นี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]