หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: Layiji มหามงคล  (อ่าน 340 ครั้ง)
อ๊ะ ได้ล่ะ  กร๊าก กร๊าก
จริงๆแค่ create kern ก็ได้บรรทัดนั้นเลย เย้ๆ Mark จงเจริญ กร๊าก

***ปล.อันนี้ลองจัดแบบชิดมากๆ เฉพาะตัว น เจอ น เพื่อทดสอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2021, 15:04 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อ๋อออ คือถ้าเราทำ kern ปั๊บ มันจะไม่สนใจตำแหน่งพวก Mark ที่ทำกะวรรณยุกต์งี้ใช่ไหมครับ
เมพขริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตัว น หนู ของผมอันนี้ทำมาร์กนะครับ หางมันอ้วนเลยจัดมันในหมวด ป ปลา ซะเลย

แต่ตัวไม่มาร์กนี่สิ ไม่น่ารอด  fuc yea
กำลังคิดว่าหรือต้องทำมาร์กทุกตัวหว่า

ตอนทำ ผมใช้วิธีตามคุณปอมป๋วย คือใส่มาร์กแม่งทุกตัวเลย
เพื่อกำหนดให้ชัวร์ๆ ว่าตัวไหนจะเอายังไง ให้ได้ตามใจ 100%
ส่วนพวก ป ฝ ฟ (หรือ ส ศ ช ซ ด้วย) ก็ค่อยเติมมาร์กชุดซ้ายเป็นพิเศษเอา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ้อ ใส่มาร์กสองอันได้ใช่ไหมๆ

ได้ครับๆ

หน้า: 1 [2]